karl_lion

tất cả cách sử dụng mình vừa nén vào link bên dưới, anh em nào quan tâm thì dowload về mà xem nhé . nếu hay thì hãy Thank 1 lời để làm ra (tạo) tinh thần .

tieutuxx

ngao_op hic , mấy chục bạn vào xem mà chỉ có 2 người thank, buốn thật Xem thôi chưa chắc vừa down bạn ak???

hay chỉ ghé qua xem như mình chứ chẳng down như mình.

Cái này mình cũng sd nhiều rồi lên cũng bít khá rõ :

Nhưng thank bạn cái cho đỡ tủi thân :p

Burtt

Tài liệu về nero thì mình nhiều lắm rồi với lại nhu cầu chỉ để ghi đĩa với làm mấy cái đĩa thì vừa biết rồi chức năng cấp cao hơn của nero thì cũng không có nhu cầu dùng đến!

Dẫu sao chúng ta vào đọc cũng phải thanks bạn ấy lấy tinh thần lấn sau còn post bài chứ!

Sully

ngao_op tất cả cách sử dụng mình vừa nén vào link bên dưới, anh em nào quan tâm thì dowload về mà xem nhé . nếu hay thì hãy Thank 1 lời để làm ra (tạo) tinh thần .

thanks you so much

vp_hue

ngao_op tất cả cách sử dụng mình vừa nén vào link bên dưới, anh em nào quan tâm thì dowload về mà xem nhé . nếu hay thì hãy Thank 1 lời để làm ra (tạo) tinh thần .

Thank ban, bai hay lam

magician305

Thật lòng tôi,không biết nút Thank ở đâu mà nhấn!sao mình ngu thế.Có thể chỉ giùm được không,Thank nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác