các bạn cho e hỏi là từ hôm qua đến hôm nay cái yahoo nhà e nó bị làm sao í. Cứ login được 5 phút là nó bị đơ đứng ra ùi tự out.

Đây là ảnh>

các bạn có bít nguyên nhân và cách khắc phục k ạ?

E vừa gỡ yahoo ra và cài lại vẫn k được. hjc. Từ hôm qua đến hnay toàn phải vào yahoo qua meebo! chán thế

Yves

vishiha các bạn cho e hỏi là từ hôm qua đến hôm nay cái yahoo nhà e nó bị làm sao í. Cứ login được 5 phút là nó bị đơ đứng ra ùi tự out.

Đây là ảnh>

E vừa gỡ yahoo ra và cài lại vẫn k được. hjc. Từ hôm qua đến hnay toàn phải vào yahoo qua meebo! chán thế Scan virus và càilại đi bạn

conan_daubu

vishiha các bạn cho e hỏi là từ hôm qua đến hôm nay cái yahoo nhà e nó bị làm sao í. Cứ login được 5 phút là nó bị đơ đứng ra ùi tự out.

Đây là ảnh>

E vừa gỡ yahoo ra và cài lại vẫn k được. hjc. Từ hôm qua đến hnay toàn phải vào yahoo qua meebo! chán thế tui nhìn sơ qua thì có lẽ bạn thay đổi skin của yahoo 10 đúng không? Cũng xin hỏi bạn đang dùng yahoo bản tiếng anh hay tiếng việt?

Un_Family

tối nay mình cũng bị vậy , vào được rồi đơ không làm gì được , k biết là do sao nữa , nhưng chắc k phải do mạng

Carlin

@ bienhoatamhiep, tuyetvotjnh: mình vừa quét virut toàn máy tính rồi các bạn ạ! Thậm chí còn dùng cả bản Portable Yahoo 10 xem nó có hết k? Nhưng mà vẫn thế, 5phut là nó lại i hệt thế kia.

@lascas: mình có thay sang màu xanh cho hợp vs cái theme màn hình của mình, mình xài TV!

Có ai cho mình biết lý do được k? huhu

Beanon

Theo kinh nghiệm của mình thì thường đối với những lỗi như vậy là do lỗi hệ thống windows hay ho thiếu file cùa Win. Rất khó để tìm ra cách giải quyết những trường hợp như thế này nên cách tốt nhất là cài lại Win

Abhinav

bienhoatamhiep Bạn quét virus chưa, có thể là do virus đó del nó đi cài lại, trước đó quét virus cho sạch máy nha

Nhà mình cũng bị y nhu thế

Có ai biết nguyên nhân không ...??

Phải biết ng nhân mình mới cam lòng được

Mình thử Quyét bằng KIS không phát hiện ra gì kả

c8nh7_itc_2008

takashi2705 Nhà mình cũng bị y nhu thế

Có ai biết nguyên nhân không ...??

Phải biết ng nhân mình mới cam lòng được

Mình thử Quyét bằng KIS không phát hiện ra gì kả không ai biet ha??

cứu mình với

Mình thử với bản 8.0 thì trả toàn bình thường

may_bee

sau khi cài xong thì thử run as administrator thử xem nha, mình dùng windows 7 khi out thì bị crash sau đó run as admin thì hết

Duranjaya

toanzoom sau khi cài xong thì thử run as administrator thử xem nha, mình dùng windows 7 khi out thì bị crash sau đó run as admin thì hết Bạn nói rõ hơn được không...?? thanks

cocomc09

lần đầu cài xong thì chạy admin các lần sau đó không cần chạy lại nữa, đó là lỗi yahoo của mình không biết lỗi của bạn như thế nào vì bạn cài giao diện windows 7 chứ không phải là windows 7 nên không có chế độ run as administrator đâu nhé !

Các chủ đề có liên quan khác