Worton

từ 30/9 vừa rồi mình dùng trọn gói & nay chuyển sang lưu lượng

hôm nay vào

kiểm tra thì thấy:

total (MB)= 1007 mới từ 1/10->4/10 mà vừa thế này, không biết cuối tháng thế nào

VNPT tính lưu lượng kiểu j thế nhỉ

=============================================

mình vừa thử p/m này:

ai vừa từng dùng cho ý kiến nhá

shini_de

ndtjen từ 30/9 vừa rồi mình dùng trọn gói & nay chuyển sang lưu lượng

hôm nay vào

kiểm tra thì thấy:

total (MB)= 1007 mới từ 1/10->4/10 mà vừa thế này, không biết cuối tháng thế nào

VNPT tính lưu lượng kiểu j thế nhỉ Theo ý bác nói thì có lẽ là VNPT tính nhầm cho bác hả. Ai mà bít được trong những này qua bác làm cái gì chứ. VD như Bác cứ xem vài bộ film ol thì thế là còn ít đấy

baocongmoccong

bkavpro9x Theo ý bác nói thì có lẽ là VNPT tính nhầm cho bác hả. Ai mà bít được trong những này qua bác làm cái gì chứ. VD như Bác cứ xem vài bộ film ol thì thế là còn ít đấy

youtube mình còn dùng KIS chặn luôn chứ nói j xem phim

suachuadam_0306

Thj dùng nhiều tính nhiều mà bác.Hay có khi máy bác bị hacker nó chiếm òy cũng nên.Nó xài mà bác hok biết.

Arno

Bạn tìm phần mềm DUMeter để theo dõi dung lượng mạng đi. Bọn này thừong hay ăn gian lắm nên khi cãi thì cãi cho kich liệt vào

Kilydd

tui chả bao giờ thấy ăn gian cả , tui thấy nó tính còn ít hơn giá trị thật của tui dùng ấy chứ , chắc cậu vào mấy web phải load nhiều file ảnh đây . Cậu dùng mấy phần mềm đo là biết liền ah`.

Giorgio

Nó có cước trần mà, nếu sài nhìu thì cứ đăng kí gói max mà sài, bọn NPH này nó đi'm thúi lắm

Bạn nên giới hạn trình duyệt web của mình đối với mấy cái file quảng cáo, file hình ảnh...

Duyệt web bằng lưu lượng cũng hao lắm đó bạn ui, 5 ngày mà có 1G cũng là ít rùi hiiii

Dagoberto

tui thấy dùng dung lượng có khi còn mắc hơn trọn gói ấy chứ

kiên kem đủ thứ nào chặn flash. chặn quảng cáo. không nghe nhạc xem phim chỉ dám đọc báo mà dung lượng vẩn tăng vù vù rồi cuối tháng lại đống cướt trần còn mắc hơn trọn gói mới khổ

chuyển qua MEGABASIC 16k tron gói sài cho khỏe túi trước

Corydon

Bác chuyển sang trọn gói la` khỏi phải suy nghĩ ...!

tha hô` doc báo , xem phim ...v...v ...!

Briggere

lúc đầu tui lắp internet cũng xài lưu lượng, sau 2 tháng chuyển qua trọn gói, 1 năm nay chẳng thấy tháng nào dưới 50gb cả

nó chả dám ăn gian đâu ... có bao nhiêu người xài chứ có mình chủ thớt xài đâu.

Lưu lượng nhiều thì hạn chế xem phim + nghe nhạc .!

Mà giữa xài lưu lượng với trọn gói thì cái nào cũng đều có lợi và bất lợi. Trọn gói > ít trước . Lưu lượng thì nhiều trước nhưng được cái ổn định hơn so với trọn gói .

dizzdirty

cuối tháng 500k trở lại, tui hồi trước cũng sài 1 tháng (xem phim online ,video) cũng lên megavnn xem như bro thấy dung lượng wa trời nhưng cuối tháng trả có 540k à

---------- Bài thêm lúc 19:26 ---------- Bài trước là lúc 19:25 ----------

[

Iorwerth

Cli08 lúc đầu tui lắp internet cũng xài lưu lượng, sau 2 tháng chuyển qua trọn gói, 1 năm nay chẳng thấy tháng nào dưới 50gb cả do virus làm tăng dung lượng đó bạn mình củng thế đó

Các chủ đề có liên quan khác