Ebenezeer

hunter47 nghe nhạc tốt hơn thì chả có ct nào hết quan trọng là dàn loa + card sound rời mà thôi

nếu bác hỏi dễ dùng + nhẹ máy thì hợp lí hơn đó Ha...ha...bác nói đúng. chỉ cần có cặp loa ngon với cái card rời thì nghe gì cũng hay

Denys

WMP là hay nhứt, thêm cái DFX và K-lite codec pack thì tuyệt

Giữa KMP và JetAudio thì mình thấy JetAudio hơn hẳn, nghe nhạc hay hơn (dễ chỉnh sửa hơn), xem phim cũng nét hơn nốt.

Còn về xem phim HD, tốt nhất các bạn nên dùng Power DVD ấy, xem cứ phải gọi là phê lòi

unghp

nova4391 vậy bạn xem phim HD bằng chương trình gì vậy? bạn muốn xem HD chuẩn thì có Splash pro. Xem HD ngon đừng hỏi

Mình tuy đang dùng KMP nhưng cũng phải công nhận rằng thằng KMP khi sử dụng đôi khi cũng bức xúc thật nhất là không đọc được đuôi FLV nản qoa .Nhưng nói thế không có nghĩa là KMP là tồi, các bạn cứ dùng thử xem cũng không đến nỗi đâu nhất là được cái giao diện rất đẹp mắt- nghe nhac xem phim HD cũng rất ok.

Đang dùng KMP nên vote 1 phiếu cho KMP thôi

hung22minh

hangthy1012 Jet trội hơn, xem phim thì kmp cũng chỉ ngang jet thôi không hơn được đâu, Voice cho jet. pac' cứ hay đùa

em dùng jet có một số đuôi nó hok mở được

mở bằng kmp thì lại ok

remove jet luôn

roselove_456

chienk50 pac' cứ hay đùa

em dùng jet có một số đuôi nó hok mở được

mở bằng kmp thì lại ok

remove jet luôn Bác nói đuôi nào Jet không mở được , có 1 số file có 1 số đuôi đặc biệt, khi mở =Jet nó thông báo gì đó không rõ, nhưng mở lại là OK, trước h dùng Jet chỉ thì không có đuôi audio vs video nào mình chưa mở được, Jet chuẩn oài

Mình vừa xài rất nhiều trình nghe nhạc xem phim:Jet. KMP,Gom, Splayer,Kantaris,Winam VLC, wmp.... khi còn xài windows XP, nay chuyển qua xài windows 7 có wmp+codes cũng xài rùi,mình nhận thấy:

-Jet đọc nhạc.

-KMP xem phim.

Khi mình gắn cad sound 5.1 kèm với loa 5.1 thì nghe nhạc lossless bằng thằng Foobar 2000 rất tuyệt.

Nói chung mỗi cái đều có ưu điểm riêng, khó bầu chọn. Nhưng mình thấy âm thanh thì hình như Jet nhỏ hơn Kmplayer. Nhưng độ trầm thì Jet hơn.

Balgaire

nghe nhac thi Winamp Pro la dinh nhất

link đây

xem phim HD thi KMPlayer 3.0.0.1438 thi ok

link đây

chúc vui

ch16_ksh

Mình vừa dùng cả 2 cái và thấy là nên dùng jet hơn. KMP thỉnh thoảng điên điên thế nào ấy nên remove rồi. Đang dùng jet và thấy rất ổn định. Thân!

Các chủ đề có liên quan khác