gdpt_kyvien_nt

Anh nhỏ quá, mình không đọc ra đuôi file được. Còn link mediafire bạn đưa link kiểu myfiles.php thì chỉ vào được acc của mình thôi, không vào được file của bạn.

Thường thì bạn xem file đó có đuôi gì rồi lên mạng tìm với từ khóa là đuôi tương ứng.

no_impos

bạn vô trang này để tìm chương trình phù hợp cho các file đó

Caddaric

Nếu files không có gì riêng tư, bạn upload lên để tất cả người giúp.

Cái phần mở rộng lớn của file (đuôi) cũng chưa nói lên nó được làm ra (tạo) ra bởi chương trình nào, cùng 1 đuôi file có thể được sử dụng bởi nhiều chương trình khác nhau.

Nhiều người còn đổi đuôi để người khác không đọc được file nên cũng khó xác định lắm.

Ví dụ bạn có 1 file ảnh chẳng hạn đuôi gốc của nó là .jpg hay .psd nếu bạn đổi sang đuôi .doc thì khi bạn mở bằng word thì không ra được ảnh mà chỉ là các ký tự loằng ngoằng hay có thể không đọc được...

recwar2004

thực ra thì không có gì riêng tư cả chỉ là thầy giáo send cho ít tài liệu thôi mà không bít đọc thế nào cả. Các file có đuôi như sau

.igs

.sat

.wrl

chỉ có thế thôi mong các bạn chỉ giúp.

ah còn chuyện nữa thế lần sau em muốn úp cái ảnh vào bài viết trực tiếp thì làm như thế nào không có nghĩa là xem trực tiếp trong bài viết của mình ấy thank các bạn nhiều

Lewis

trungsondownload ah còn chuyện nữa thế lần sau em muốn úp cái ảnh vào bài viết trực tiếp thì làm như thế nào không có nghĩa là xem trực tiếp trong bài viết của mình ấy thank các bạn nhiều bạn đặt link hình vô
link hình

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Hướng dẫn học sinh trung học phổ thông đọc hiểu văn bản Chữ người tử tù của Nguyễn Tuân theo đặc trưng thi pháp chủ nghĩa lãng mạn Luận văn Sư phạm 2
M Hướng dẫn học sinh Trung học Phổ thông đọc hiểu bài thơ Tràng Giang (Ngữ văn 11 tập II) của Huy Cận Luận văn Sư phạm 0
K Hướng dẫn học sinh lớp 8 đọc hiểu bài thơ Muốn làm thằng Cuội của Tản Đà từ đặc trưng loại hình tác Luận văn Sư phạm 0
W Hướng dẫn học sinh đọc hiểu đoạn trích "Hồn Trương Ba, da hàng thịt" từ đặc trưng thể loại và phong Luận văn Sư phạm 0
P Hướng dẫn học sinh đọc hiểu bài đọc thêm văn học trong chương trình trung học phổ thông: Luận văn Th Luận văn Sư phạm 0
P Hướng dẫn đọc hiểu thơ trữ tình trung đại Việt Nam lớp 11, trung học phổ thông : Luận văn ThS. Lý lu Luận văn Sư phạm 0
T Vận dụng lý thuyết tín hiệu thẩm mỹ hướng dẫn học sinh đọc hiểu thơ Xuân Quỳnh trong chương trình tr Luận văn Sư phạm 0
B [ Đã đọc phải dô ] Hack pass wifi WPA PSK , ai bít xin hướng dẫn [ Đã đọc phải dô ] InterNet 4
K Hướng dẫn đọc và dịch báo chí Tiếng Anh sang tiếng Việt Ngoại ngữ 0
M Hướng dẫn dịch và đọc báo chí Anh - Việt Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác