ahoney0205

Mình vừa thấy rất nhiều topic chỉ dẫn backup and restore win7 trên mạng.Và vừa làm đến đây

nhưng mình không muốn lưu backup này trên hard disk mà muốn lưu trực tuyến trên Sky drive (free 25g) bằng cách

nhưng không biết làm như thế nào cả

các bạn chỉ dẫn giúp mình với.Thank các bạn nhiều!!!

P/S: Ổ D,E của mình đều định dạng Fat32 mất rồi, không thể lưu file backup được,nếu format sẽ mất hết dữ liệu.

HDpro_love

Bạn ơi , bạn làm thế nào như trên hình vẽ vậy ? Có thể nào bạn chỉ dẫn mình làm như bạn được không ? Mình muốn backupv và restore win7 của máy mình ra dĩa DVD . Mong bạn sẽ chỉ dẫn mình làm , Thank nhiều

gol_lele

Fat32 thì convert nó sang NTFS đi , giờ còn ai dùng Fat32 nữa . ...

ko thì làm ra (tạo) 1 bản ghost , lưu vào ổ không chứa hệ điều hành

Camon2 Bạn ơi , bạn làm thế nào như trên hình vẽ vậy ? Có thể nào bạn chỉ dẫn mình làm như bạn được không ? Mình muốn backupv và restore win7 của máy mình ra dĩa DVD . Mong bạn sẽ chỉ dẫn mình làm , Thank nhiều Bạn nhấn vào start-->rồi nhấn vào ô search "backup and restore" roi nó hiện ra kết quả bạn click vào backup and restore.

Bạn có thể tham khảo tại đây :

Back up ra DVD thì bạn chọn dòng thứ 2 í.Theo đó mà làm thôi.

Chúc bạn thành công

---------- Bài thêm lúc 23:38 ---------- Bài trước là lúc 23:32 ----------

tuantnk0609 Fat32 thì convert nó sang NTFS đi , giờ còn ai dùng Fat32 nữa . ...

ko thì làm ra (tạo) 1 bản ghost , lưu vào ổ không chứa hệ điều hành Tạo bản ghost thì đơn giản bạn à.Những dễ hỏng ổ cứng (đã hỏng 1 lần ) ,với lại làm ra (tạo) backup trên mạng đỡ tốn dữ liệu của mình hơn.

D và E đều định dạng FAT cả,chuyển sang NTFS có mất hết dữ liệu ko? thank bạn.

Các chủ đề có liên quan khác