thanhnsbk

nicecold ai có key PhotoInstrument_4.1_Build_409_Portable_2 không sẻ chia cho mình với ! thank nhìu !

Bạn thử dùng key này xem :

Email Address: [email protected]

Registration Key: 02-UYNOGJIG

akay_oi

nicecold không được rồi bạn ơi ! hình như key này không phải dùng cho bản này bạn vào google hay forum ketnooi.com/forum tìm phiên bản Photo Instrument 3.6 setup(cài đặt),trong đó có cả serial và Cr-ack nữa , bạn dùng file Cr-ack copy nó và paste vào thư mục cài đặt ( C ) rồi double click vào file Cr-ack , xong khởi động lại phần mềm là xong, Nhớ tắt mạng rồi mới Cr-ack nhé

Bạn vào địa link dưới đây xem bài và download về cài đặt và Cr-ack nó nhé , mình cũng đang dùng cái này , ổn lắm

Link đây :

no_promises1026

Thank bạn nhé .Bạn đang cùng vậy chắc có kinh nghiệm có thể để lại nick cho mình hỏi khi có vấn đề được không ?mình mới dùng lần đầu !

lonely_8121988

nicecold Thank bạn nhé .Bạn đang cùng vậy chắc có kinh nghiệm có thể để lại nick cho mình hỏi khi có vấn đề được không ?mình mới dùng lần đầu ! Cái này dễ dùng lắm bạn ạ , sau khi cài đặt thành công , nếu bạn không rành tiếng Anh nhiều thì có thể chuyển nó sang tiếng Việt dễ dùng hơn. Để chuyển sang tiếng Việt bạn mở phần mềm ra , ở phía trên bên trái của giao diện chọn thẻ TOOLS , ở menu xổ xuống rê chuột vào LANGUAGES nó sẽ xuất hiện các ngôn ngữ hiện có , tìm đến ngôn ngữ Vietnamese và đánh dấu vào nó sẽ chuyển sang tiếng Việt. Bây giờ bạn rê chuột vào bất kỳ biểu tượng nào trong khung chứa công cụ ở phía trên (bên trái) nó sẽ xuất hiện chú thích công dụng của công cụ đó . Để sử dụng , bạn bấm vào thẻ "Tệp"(file) chọn "Mở" rồi tìm đến thư mục chứa hình và chọn hình muốn sửa, chọn xong bấm OPEN để đưa hình vào giao diện làm chuyện , bây giờ hình vừa xuất hiện trong giao diện rồi , bạn zoom lớn nó lên bằng cách bấm vào dấu + màu xanh ngay thanh công cụ ở phía trên của hình , sau đó rê chuột vào các biểu tượng ở bên trái để tìm công cụ muốn dùng . chọn được rồi bấm trái vào nó và đưa chuột qua bên hình , nếu vòng tròn của bút sửa to quá thì có thể điều chỉnh nó nhỏ hơn bằng cách kéo thanh trượt ở ngay phía dưới cho vừa . Ở công cụ "Xóa rõ hơn thừa trên ảnh" có thể làm biến mất những rõ hơn mình muốn loại bỏ. hay công cụ "Loại bỏ những đối tượng trên hình ảnh" nó sẽ làm cho làn da mịn màng , xóa hẳn vết nhăn,tàn nhang, nốt ruồi . Tóm lại , bạn cứ thế mà nghịch thoải mái , nếu lỡ tay không ưng chỗ nào thì bấm vào mũi tên màu xanh trong khung công cụ để "Trở lại trạng thái ban đầu" và làm lại thôi . Cứ khám phá đi,như vậy mới thú vị .Chúc vui vẻ , gặp nhau trên diễn đàn nhé

Các chủ đề có liên quan khác