toybox_jaychou

Mình down 1ebook file pdf về, và mình muốn in nó ra. Nhưng không làm sao mà in được. hình như cái file đó họ cài "cái gì" mà không in được. ( tức là cái nút print bị đen ngòm ý

Bạn nào có phần mềm để gõ bỏ " cái gì" đấy không? vì có lần mình cũng gặp 1 file pdf như vậy, mình ra hàng in thì chủ quán bảo là file đó "nó" không cho in và phải dùng phần mềm để gỡ bỏ thì sẽ in được như bình thường.

Có bạn nào gặp trường hợp tương tự mình không? share cho mình với.

thanks nhìu nhìu !

Mình không biết load file đính kèm thế nào, nên mình gửi cái link, các bạn down về rùi xem giúp mình với nhé. đây là link sách: tui tài giỏi bạn cũng thế.

không cho in bạn ạ, nhưgn mình ra ngoài quán in họ có phần mềm để gỡ bỏ cái "không cho " đó và vẫn in được như bình thường!

Burgard

hôn nọ mình ra quán in một cái tài liệu pdf nó không in được vì báo lỗi nhưng rea quán khác lại in bình thương

Jian

Chào bạn, Đăng Khoa xin được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Bạn không in được là đúng rồi bởi một số tài liệu vừa cài đặt security cấm in, cấm sao chép. Do bạn không có quyền hay password để thay đổi. bạn lamqsb gửi bạn trang để tải về gỡ password thì bạn thử tải về xem gỡ được pass không?

Trên đây là lũy ý của mình về câu hỏi của bạn, hy vọng sẽ giúp ích cho bạn. Chúc bạn may mắn và thành công.

fpt68

bạn lamqsb ơi! file bạn gửi bị virut lắm, mình không cài được.

Sáng nay mình đi in, thấy họ dùng cái acrobat key để bỏ pass nhưng mà vẫn không in được, thấy họ bảo là cái file pdf này bị đặt pass ngoài rùi

hic, vậy bây giờ phải làm sao các bạn ơi

Cái này mã hóa cao rồi, phần mềm của bác lamqsb gỡ không được đâu, hôm qua mình thử rồi, nó báo file không có bảo vệ hay nó cũng đòi nhập mật (an ninh) khẩu để gỡ.

xupitan bạn lamqsb ơi! file bạn gửi bị virut lắm, mình không cài được.

Sáng nay mình đi in, thấy họ dùng cái acrobat key để bỏ pass nhưng mà vẫn không in được, thấy họ bảo là cái file pdf này bị đặt pass ngoài rùi

hic, vậy bây giờ phải làm sao các bạn ơi Cái này làm hơi phức tạp nên mình gửi cho bạn file vừa được bẻ khóa.

Link:

pe_gua

Bạn Xuân Ngọc ơi! bạn có file của cuốn "Ngôn ngữ cơ thể" mà vừa được bẻ khóa rùi không?

mình có file này mà không sao bẻ được khóa để iin

mua sách thì đắt quá

kimanh_kimanh84

xupitan Bạn Xuân Ngọc ơi! bạn có file của cuốn "Ngôn ngữ cơ thể" mà vừa được bẻ khóa rùi không?

mình có file này mà không sao bẻ được khóa để iin

mua sách thì đắt quá Mình không có.Bạn up lên đây đi

Bạn ơi! đây là file của nó nhé;

tớ không biết up lên nên bạn down qua link này nhé.

gỡ pass để in được dùm mình với.

pass là: webcaohoc.com

xupitan Bạn ơi! đây là file của nó nhé;

tớ không biết up lên nên bạn down qua link này nhé.

gỡ pass để in được dùm mình với.

pass là: webcaohoc.com File thì mình mở cho bạn rồi, nhưng 70MB nặng quá nên chưa up dc.

Khi nào rảnh sẽ up cho bợn.

---------- Bài thêm lúc 09:29 ---------- Bài trước là lúc 08:13 ----------

Có ai biết cách upload hay có phần mềm up lên mediafire nhanh ko?

Up kiểu nông dân này lâu quá.

army_quan

@xupitan: Phù...."Ngôn ngữ cơ thể" của bạn đây:

Link:

Các chủ đề có liên quan khác