Tình hình là phần mềm nero 9 ở máy mình không biết bị gì mà báo lỗi như này

mình định ghi 1 file iso ma không được. đến phần burn nó đòi mình đưa đĩa vào mà mình vừa cho vào rùi nó đẩy khay đĩa ra mình đẩy vào rui treo luôn.

Ai chỉ dùm với Thanks nhiều nhé!

sạc sao không thấy hình vậy nhỉ

thấy rồi

---------- Bài thêm lúc 18:46 ---------- Bài trước là lúc 17:49 ----------

up ai giúp với mình đang cần

mi158

đã gỡ ra cài lại mà nó báo lỗi, mình xài đĩa cd. Bác nào có link nero 8 hay 9 cho mìn với

Osmund

Bạn cứ gỡ ra rồi dùng bản portable cũng được

Bản portable 8.3.6.0 ở đây :

Còn nếu cần tài liệu chỉ dẫn sử dụng thì cứ Phần mềm lại cho mình rồi mình up lên cho

Birke

mình định ghi 1 file iso để boot. (hack wifi ) bạn có thì chỉ dẫn dùm mình cách ghi file iso. thank

đã tải bản portable rồi nhưng không dùng được bạn ơi. Chỉ mình với có hình càng tốt nhế bạn

snow_black_hp

minhon832000 Tình hình là phần mềm nero 9 ở máy mình không biết bị gì mà báo lỗi như này

mình định ghi 1 file iso ma không được. đến phần burn nó đòi mình đưa đĩa vào mà mình vừa cho vào rùi nó đẩy khay đĩa ra mình đẩy vào rui treo luôn.

Ai chỉ dùm với Thanks nhiều nhé!

sạc sao không thấy hình vậy nhỉ

thấy rồi

---------- Bài thêm lúc 18:46 ---------- Bài trước là lúc 17:49 ----------
up ai giúp với mình đang cần Windows của bạn bị lỗi rồi. Có thể 1 software nào đó khg tương thích với Windows bạn đang sử dụng nên làm hỏng CT NERO.

Để kiểm chứng :

- Bạn hãy đưa 1 đĩa CD nhạc hay phim vào CDROM sau khi đèn nhấp nháy xong (có nghĩa vừa đọc đĩa xong) ỗ CDRON sẽ tự động ói đĩa ra.

- Tuy nhiên, bạn đưa 1 CD trắng vào & ghi data lên, CT Nero vẫn ghi trả tất, bạn đưa đĩa vào đọc lại vẫn bị tình trạng ói đĩa ra khg đọc nữa; nhưng bạn yên tâm đĩa này đem qua máy khác vẫn đọc như thường.

Bạn đành phải setup lại windows thôi

Osbert

alibaba VN Windows của bạn bị lỗi rồi. Có thể 1 software nào đó khg tương thích với Windows bạn đang sử dụng nên làm hỏng CT NERO.

Để kiểm chứng :

- Bạn hãy đưa 1 đĩa CD nhạc hay phim vào CDROM sau khi đèn nhấp nháy xong (có nghĩa vừa đọc đĩa xong) ỗ CDRON sẽ tự động ói đĩa ra.

- Tuy nhiên, bạn đưa 1 CD trắng vào & ghi data lên, CT Nero vẫn ghi trả tất, bạn đưa đĩa vào đọc lại vẫn bị tình trạng ói đĩa ra khg đọc nữa; nhưng bạn yên tâm đĩa này đem qua máy khác vẫn đọc như thường.

Bạn đành phải setup lại windows thôi mình bỏ đĩa vào vẫn bình thường bạn ơi, windows mình có bản quyền update thường xuyên mà.

mình ra tiệm mua cái đĩa nero 8 về cài mà cũng không được điền key vào nó báo key lỗi

minhon832000 mình bỏ đĩa vào vẫn bình thường bạn ơi, windows mình có bản quyền update thường xuyên mà.

mình ra tiệm mua cái đĩa nero 8 về cài mà cũng không được điền key vào nó báo key lỗi Nếu Microsoft vừa sửa lỗi cho bạn rồi thì Nero 9 vẫn chạy bình thường, bạn khg nên phải cài xuống Nero 8 làm chi cho mất công.

Bạn chì cài windows lại khi Windows của bạn là bản lụi mà thôi

Các chủ đề có liên quan khác