Muir

Tình hình là em mới táy máy nghịch ngợm về cái Desktop thân iu. Nhưng do thiếu hiểu biết nên vừa xóa mất cái Partition của mình . Đúng hơn là cái ổ E của em.

Em có vào Disk Manage để nghịch , lỡ Delete Local Drive ổ E , khôi phục lại thì được, nhưng click đúp vào thì nó báo thế này .

Format xong thì nó lại thế này .

Properties thì thế này các anh ạ

Lên mạng search rồi , down cái Active Partition Recovery về , cài đặt thì nó báo

Hiz , giờ e không biết phải làm thế nào khi dùng Hiren's boot chia lại nó cũng báo lỗi nữa .

Giúp em mới

bạn cho máy boot từ đĩa hiren, chọn mục 1 rồi chọn partition magic. Dùng format của nó để format cho ổ đĩa

Anh có thể chỉ rõ hơn cho em được không

Vì em mới format toàn bộ nên không quan trọng dữ liệu.

giờ em chỉ mong cứu được cái phần ổ cứng mình không dùng được thôi

nguyenlc07

lamqsb bạn cho máy boot từ đĩa hiren, chọn mục 1 rồi chọn partition magic. Dùng format của nó để format cho ổ đĩa

Bạn vào partition magic trong CD boot, sẽ thấy các partition, click chuột phải vào partition cần format, chọn kiểu định dạng (FAT32 hay NTFS) rồi Ok, Apply là xong

starmoonkieu

Em vào đó rồi mà nó báo lỗi

Trước đó vào được thì chuột không sử dụng được , đúng thật sự là em không bít phải làm thế nào nữa

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Nhờ ad và các anh chị tải dùm em tài liệu Nghiên cứu tạo cá chép Nông Lâm Thủy sản 2
D Sự nghiên cứu các đặc điểm ngôn ngữ của các cụm từ chỉ sự rào đón trong các bài giảng bằng tiếng Anh Văn học 0
T Nghiên cứu đổi mới phương pháp giảng dạy tiếng Anh ở các trường trung học phổ thông thuộc một số tỉn Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xây dựng hệ thống chuẩn đánh giá các kỹ năng tiếng Anh cho sinh viên hệ sư phạm năm thứ t Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xây dựng hệ thống chuẩn đánh giá các kỹ năng tiếng Anh cho sinh viên hệ sư phạm năm thứ n Luận văn Sư phạm 0
W Nghiên cứu xây dựng hệ thống chuẩn đánh giá các kỹ năng tiếng Anh cho sinh viên hệ sư phạm năm thứ h Luận văn Sư phạm 0
T Nghiên cứu cấu trúc và ngữ nghĩa các giáo trình địa chất như một thể loại trong tiếng Anh và tiếng V Văn hóa, Xã hội 0
T Nghiên cứu đối chiếu các thuật ngữ xăng dầu tiếng Anh và tiếng Việt Văn hóa, Xã hội 2
A Đặc điểm cái tối trữ tình của các nhà thơ chiến sĩ thời chống Mỹ cứu nước (Qua Nguyễn Đức Mậu, Anh N Văn học 0
V Nghiên cứu các luật kết hợp âm vị học trong các âm tiết tiếng Anh và tiếng Việt Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác