kikocay1612

Như tất cả người biết, khi đăng kí ở 1kho chúng ta nên phải kích hoat acc với giá 15.000 VND. Bây giờ ai muốn xài acc 1kho chung với tui thì cứ chuyện xài acc này

TK: kiemtienhuy1

MK: 123456
Nhấn mạnh: Anh em nào tính tới chuyện đổi pass thì quên đi. Vì sao: vì mình có khả năng đổi pass bằng yahoo, câu hỏi bí mật,.... nên ai đổi cũng vậy thôi

muathu0507

kimchau2009 Như tất cả người biết, khi đăng kí ở 1kho chúng ta nên phải kích hoat acc với giá 15.000 VND. Bây giờ ai muốn xài acc 1kho chung với tui thì cứ chuyện xài acc này

Nhấn mạnh: Anh em nào tính tới chuyện đổi pass thì quên đi. Vì sao: vì mình có khả năng đổi pass bằng yahoo, câu hỏi bí mật,.... nên ai đổi cũng vậy thôi Mình biết 1kho nhưng chưa đăng ký nick, mà nghe đóng 15 ngàn thì thôi bỏ đi

Bộ 4rum nó vip lắm hả, ở ketnooi.com/forum cái gì cũng free, chủ yếu là chia sẽ cho nhau, còn trước hả, mơ đi, ai thèm reg acc, acc free cũng không thèm

tui cũng như bạn ketnooi.com/forum is no 1 nhưng nhiều quá hơi loãng gakonchipchip Mình biết 1kho nhưng chưa đăng ký nick, mà nghe đóng 15 ngàn thì thôi bỏ đi

Bộ 4rum nó vip lắm hả, ở ketnooi.com/forum cái gì cũng free, chủ yếu là chia sẽ cho nhau, còn trước hả, mơ đi, ai thèm reg acc, acc free cũng không thèm

chickenbabby

Tui dám cá bên đó còn xa mới bằng bên này

Nghe cái vụ kích hoạt tài khoảng 15k là thấy ghét rồi. Bộ nó là 4rum của Bill hả

Danel

chipu0106 Trang này không đáng để mình bỏ trước mua acc Cái gì thế nhỉ

b0ys0ck_ng0c

kimchau2009 Như tất cả người biết, khi đăng kí ở 1kho chúng ta nên phải kích hoat acc với giá 15.000 VND. Bây giờ ai muốn xài acc 1kho chung với tui thì cứ chuyện xài acc này

Nhấn mạnh: Anh em nào tính tới chuyện đổi pass thì quên đi. Vì sao: vì mình có khả năng đổi pass bằng yahoo, câu hỏi bí mật,.... nên ai đổi cũng vậy thôi

Thank bạn rất nhiều nhưng nhập nick và pas không đúng bạn à

kimchau2009 Nhấn mạnh: Anh em nào tính tới chuyện đổi pass thì quên đi. Vì sao: vì mình có khả năng đổi pass bằng yahoo, câu hỏi bí mật,.... nên ai đổi cũng vậy thôi Thật tình mà nói nghe câu này thấy chủ thớt cứ abc về máy tính hay cứ bệnh bệnh làm sao ấy.

Có đợt tui reg hơn chục cái nick rồi , cũng có làm sao đâu nhỉ?

huonguyen_mk

fanfansong có được đâu. chém gió à Đăng nhập nhiều quá nên ban-nick rùi...hihi...1kho chẳng có gì vui hết....tin tức cập nhật chậm hơn bên này...

Lúc đầu chả bít cái trang 1kho là cái web nào, vào đây thì thấy bạn share acc. Kick vô thử.. có login được đâu hả bạn?

Lừa tình kiếm thank hử bạn?

vishiha Lúc đầu chả bít cái trang 1kho là cái web nào, vào đây thì thấy bạn share acc. Kick vô thử.. có login được đâu hả bạn?

Lừa tình kiếm thank hử bạn? Thấy có tinh thần chia sẽ, lỡ thanks rầu

Các chủ đề có liên quan khác