Kenny

Mình dùng mạng VNPT

Tình hình là vài tuần trở lại đây, cứ khi down file trên MF được tầm 96-97 % thì tốc độ down giảm xuống còn 1-2 kb/s

Hiện mình đang sài IDM.

Có ai biết cách fix lỗi này thì chỉ mình với

Thank trước

Aethelweard

hungpig83 Mình dùng mạng VNPT

Tình hình là vài tuần trở lại đây, cứ khi down file trên MF được tầm 96-97 % thì tốc độ down giảm xuống còn 1-2 kb/s

Hiện mình đang sài IDM.

Có ai biết cách fix lỗi này thì chỉ mình với

Thank trước Ráng mà "pause" khi nó hiện ra "start" thì lại click start sẽ chạy tiếp ,nếu thấy ngưng "0byte/sec " thì lại pause và start cho tiếp tục ....rồi cũng xong

sweet_day_97

qq789 Ráng mà "pause" khi nó hiện ra "start" thì lại click start sẽ chạy tiếp ,nếu thấy ngưng "0byte/sec " thì lại pause và start cho tiếp tục ....rồi cũng xong Bạn có thay đổi DNS để vào fc,hay gì đó không,mấy hôm nay tớ cũng thấy chậm,đổi lại DNS thì thấy nhanh hơn,tuy nhiên vẫn không ổn định.Chắc phải đợi ít hôm nữa

Twiford

Toàn từ ngữ của chuyên gia bác giải thích rõ hơn dùm em được không?

qq789 Ráng mà "pause" khi nó hiện ra "start" thì lại click start sẽ chạy tiếp ,nếu thấy ngưng "0byte/sec " thì lại pause và start cho tiếp tục ....rồi cũng xong Tỉ lệ corrupt file là 97%,tóm lại bị dính 0kb/s thi down lại từ đầu

giangnam_892003

hic,mấy bữa nay mạng nhà mình siu chậm lun,down mediafire mà lúc nào cũng dưới 70kb/s,tức quá,xài easy,lúc mới gắn trong 2 tuần đầu,chưa bao h down mediafire dưới 400kb/s,vậy mà càng ngày càng giảm,k biết có phải bọn vnpt lừa tình nhau k nữa ><

cumeoden.4mat

mình cũng sài VNPT nè, thấy down từ MF cũng bt hà còn mega thì xuống thấy rõ luôn, cách đai 2 tuần được 200 mấy kb/s, h chưa wa được mốc 10kb/s nữa

Mình vừa gọi lên hỗ trợ kỹ thuật của VNPT, mấy ổng nói là đường cáp quang quốc tế đang bị sự cố, kỹ thuật đang khắc phục nên tải các trang quốc tế chậm

MacDonell

Hôm nay down MF chỉ chưa được 1/3 tất cả ngày!!!Hi vọng ngày mai sẽ khác!!Chán chả bùn bàn luận gì thêm!!!

xara_IT

Có phải bạn xài chương trình diệt virus avira phải không. Nếu đúng vậy bạn nên tắt Avira Web đi là tốc độ về như bình thường

phi_lehoang

Trích dẫn từ thien8x;4750792:
Có phải bạn xài chương trình diệt virus avira phải không. Nếu đúng vậy bạn nên tắt Avira Web đi là tốc độ về như bình thường [/QUOTE

tui không xài cái chương trình virus nào nè, nhưng linh mediafire dạo này bị cái j ấy, khó down kinh khủng có ai biết cách khắc phục hem chỉ cho tui dzới

angel12o6

2 hôm nay down ở Mediafire chậm quá, max cũng chỉ được có 150kbp/s là sao nhỉ? Các website nước ngoài khác down vẫn toàn 400-500kbp/s. không biết có phải Mediafire gặp sự cố gì hay không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Hướng dẫn khắc phục triệt để tình trạng download sever nước ngoài chậm hơn trong nước ? Hỏi đáp Tin học 1
C Đang định download tẹt ga mà cứ down là nó lại chuyển về HSDPA. Bác nào gặp tình trạng trên không ? InterNet 16
D [Hỏi] Cách khắc phục tình trạng Download Blocked (ip) ở Uploaded.to InterNet 10
D Thông báo về tình trạng không download được ở mediafire InterNet 21
D Nhận xét tình trạng nha chu và độ sát khít của phục hình cố định tại viện đào tạo RHM trường Y dược 0
T Nhờ tải TÌNH TRẠNG DINH DƯỠNG và THỰC TRẠNG NUÔI DƯỠNG NGƯỜI BỆNH tại KHOA hồi sức TÍCH cực Khởi đầu 1
D Nghiên cứu tình trạng dinh dưỡng và một số yếu tố liên quan ở người cao tuổi tại xã hương vinh thị xã hương trà tỉnh thừa thiên Huế năm 2015 Văn hóa, Xã hội 0
D Giải pháp nhằm hạn chế tình trạng nợ đọng và trốn đóng bảo hiểm xã hội của các doanh nghiệp tại thành phố Bắc Ninh Luận văn Kinh tế 0
K Phân tích thực trạng và đề xuất biện pháp cải thiện tình hình tài chính của Công ty TNHH HAL Việt Na Luận văn Kinh tế 0
L Thực trạng và giải pháp để khắc phục tình trạng lạm phát ở nước ta hiện nay Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác