hoahongty_89

Đây là 1 trong những sách tâm đắc nhất của mình khi mới bắt đầu biết đến máy tính. mình vừa đọc qua và chưa bao giờ có suy nghĩ là sẽ share vì ....sợ người khác biết nhiều hơn mình , nhưng giờ khác rồi.

Với sách này thì trả toàn có thể làm chủ 1 PC.

Down về đọc bạn sẽ không bao giờ hối tiếc về sách này đâu.

Pass :haiphongit

Hrypanleah

mình mù tịt về regitry, cũng thử xem thế nào, thank

bạn có vẻ ít khi thank người khác nhỉ

redman001vn

chủ thớt cho hỏi đọc bằng phần mềm nào vậy? giải nén ra không có j hết. Mà giải thích kỹ cho tất cả người chút đi.

phuongdung27487

giangphonghaokh Đây là 1 trong những sách tâm đắc nhất của mình khi mới bắt đầu biết đến máy tính. mình vừa đọc qua và chưa bao giờ có suy nghĩ là sẽ share vì ....sợ người khác biết nhiều hơn mình , nhưng giờ khác rồi.

Link tải về
" target="_new">

Pass :haiphongit Pass unlock sai rùi bồ ơi

hadohai1985

Rename lại bỏ đi .hpit ,là xong extract bình thường

Sách hay,nhưng dân kỹ thuật thích vọt máy móc thì nó là cơ bản bạn ah,tui bít lâu rùi

vanphininh_88

đã có lòng chia sẽ thì đừng nên xài pass, nếu muốn pro thì cũng nên đưa pas cho đúng, chứ đưa sai thì tốt nhất đừng nên chia sẽ đề khỏi làm phiền người khác

tu_tra_loi

lahphuc vừa có lòng chia sẽ thì đừng nên xài pass, nếu muốn pro thì cũng nên đưa pas cho đúng, chứ đưa sai thì tốt nhất đừng nên chia sẽ đề khỏi làm phiền người khác Pass không sai, tớ vừa dow và đọc hít rùi.

Derrell

giangphonghaokh Đây là 1 trong những sách tâm đắc nhất của mình khi mới bắt đầu biết đến máy tính. mình vừa đọc qua và chưa bao giờ có suy nghĩ là sẽ share vì ....sợ người khác biết nhiều hơn mình , nhưng giờ khác rồi.

Pass :haiphongit lahphuc vừa có lòng chia sẽ thì đừng nên xài pass, nếu muốn pro thì cũng nên đưa pas cho đúng, chứ đưa sai thì tốt nhất đừng nên chia sẽ đề khỏi làm phiền người khác Pass đúng rồi mà bạn (haiphongit), đọc cũng thấy hay vì mình là dân amateur, cứ làm mà máy có bị sao thì kêu thợ sửa ...hehhe

minhhanh2504

Pass :haiphongit

Thank bạn nhiều nha!!!><

Các chủ đề có liên quan khác