Dinsmore

cài tới lần thứ 5 rồi mà toàn thế này chắc phát điên mất.Ai có thể giúp dùm cho biết lỗi này là sao ko.

fung_kut3

KupoMigawa
cài tới lần thứ 5 rồi mà toàn thế này chắc phát điên mất.Ai có thể giúp dùm cho biết lỗi này là sao ko. Bạn đang dùng bản cài đặt cho 255 máy PC

Phiên bản này mỗi khi cài CT tự xóa số serial đó đi - lý do mỗi serial chỉ sử dụng 1 lần registry mà thôi (khi mua giá cũng rẻ - giá sỉ mà), loại này nhà phân phối bán trên HDD chứ khg bán trên CD như các CT khác; Do vậy, CT này bạn phải chép vào HDD rồi mới cài chứ khg cài từ CD được - đúng khg bạn.

Nếu CT này bạn đi học thầy cho thì bạn hãy nói thầy cho số khác

Đối với loại này mình thường chép vào CD lưu lại trước sau đó mình mới lấy bản đang nằm trên HDD cài vào (cài xong xóa bỏ bộ nguồn này)-khi cài lại windows thì lấy đĩa CD (đã lưu) chép vào máy & cài lại gõ số serial cũ thì CT vẫn OK (đây chỉ là mẹo đánh lừa CT mà thôi)

CŨng có thể bạn nói Thầy cho bạn copy lại bản gốc vào USB rồi chép vào CD như mình nói bên trên (số Serial cũ cũng được như với điều kiện số này Thầy chưa cài là được - nếu bạn học cùng lớp với bạn cũng có mà chưa cài thì bạn hãy xin copy gấp)

Felicio

alibaba VN Bạn đang dùng bản cài đặt cho 255 máy PC

Phiên bản này mỗi khi cài CT tự xóa số serial đó đi - lý do mỗi serial chỉ sử dụng 1 lần registry mà thôi (khi mua giá cũng rẻ - giá sỉ mà), loại này nhà phân phối bán trên HDD chứ khg bán trên CD như các CT khác; Do vậy, CT này bạn phải chép vào HDD rồi mới cài chứ khg cài từ CD được - đúng khg bạn.

Nếu CT này bạn đi học thầy cho thì bạn hãy nói thầy cho số khác

Đối với loại này mình thường chép vào CD lưu lại trước sau đó mình mới lấy bản đang nằm trên HDD cài vào (cài xong xóa bỏ bộ nguồn này)-khi cài lại windows thì lấy đĩa CD (đã lưu) chép vào máy & cài lại gõ số serial cũ thì CT vẫn OK (đây chỉ là mẹo đánh lừa CT mà thôi)

CŨng có thể bạn nói Thầy cho bạn copy lại bản gốc vào USB rồi chép vào CD như mình nói bên trên (số Serial cũ cũng được như với điều kiện số này Thầy chưa cài là được - nếu bạn học cùng lớp với bạn cũng có mà chưa cài thì bạn hãy xin copy gấp)

dựa vào ảnh:

có dấu hiệu nào cho thấy bản này là bản cài cho 255 pc???

---------- Bài thêm lúc 12:34 ---------- Bài trước là lúc 12:29 ----------

KupoMigawa
cài tới lần thứ 5 rồi mà toàn thế này chắc phát điên mất.Ai có thể giúp dùm cho biết lỗi này là sao ko.

thông báo lỗi rõ thế mà bạn. làm theo là fixx được ngay!!!

bạn nên chú ý lúc đặt câu hỏi: nêu rõ:

- phiên bản ae cs4: 32 or 64 bit!

- .... nguồn gốc của phần mềm: lấy từ đâu?

//

Normand

gigagets phụ thuộc vào ảnh:

có dấu hiệu nào cho thấy bản này là bản cài cho 255 pc???

---------- Bài thêm lúc 12:34 ---------- Bài trước là lúc 12:29 ----------

thông báo lỗi rõ thế mà bạn. làm theo là fixx được ngay!!!

bạn nên chú ý lúc đặt câu hỏi: nêu rõ:

- phiên bản ae cs4: 32 or 64 bit!

- .... nguồn gốc của phần mềm: lấy từ đâu?

// Dòng sản phẩm ADOBE thường bán phần mềm dành cho 255 máy PC trên ổ cứng - có lẽ bán cho trường học để mấy thầy cài xuống máy học trò bằng phần mềm gia sư (laptop học trò kết nối mạng nội bộ trong lớp & máy ông thầy chuyển xuống 1 lúc cho cả lớp bằng 1 soft gia sư,sau đó cho mỗi em 1 key serial).

Mình rất bực dòng sản phẩm này, vì sau khi cài xong nó mà hiện bảng báo lỗi thì coi như toi công - tức phát điên người vì khg có thơi gian đi kiếm bản khác. Thà là lúc nhập serial nó báo luôn cho tiện để đỡ quê.

AI ĐÃ TỪNG DÙNG MỚI THẤY GHÉT LOẠI NÀY, mấy ông thầy cho trò dòng sản phẩm này bằng giết trò còn gì - cho mà xài khg được, đúng là chơi trác nhau.

Máy ai cũng có lúc hư hỏng, lúc thầy cài vào chơi được, lúc mình cài thì thế đó - tức không.

vthbang

Quy trình cài đặt của mình như sau :

B1 : Chạy file ADBEAFETCS4_LS7

B2 : Chạy Setup.exe

Thì gặp lỗi.

Mình mệt với nó quá,bạn nào biết chỗ nào bán Serial của AE không để mình mua luôn cho đỡ mệt.

jupi1402

KupoMigawa Quy trình cài đặt của mình như sau :

B1 : Chạy file ADBEAFETCS4_LS7

B2 : Chạy Setup.exe

Thì gặp lỗi.

Mình mệt với nó quá,bạn nào biết chỗ nào bán Serial của AE không để mình mua luôn cho đỡ mệt. bạn ra đường Tôn Thất Tùng mua đĩa AE CS4 có Cr-ack cho khỏe, Khg xài bản dành cho 255 máy PC (bản này chỉ dùng khi thị trường CD đen đỏ chưa có mà thôi.

Mua tại cửa hàng Trường Giang hay CD 118 cũng được (AE CS5 còn có nữa mà)

l4od4i

alibaba VN Dòng sản phẩm ADOBE thường bán phần mềm dành cho 255 máy PC trên ổ cứng - có lẽ bán cho trường học để mấy thầy cài xuống máy học trò bằng phần mềm gia sư (laptop học trò kết nối mạng nội bộ trong lớp & máy ông thầy chuyển xuống 1 lúc cho cả lớp bằng 1 soft gia sư,sau đó cho mỗi em 1 key serial).

Mình rất bực dòng sản phẩm này, vì sau khi cài xong nó mà hiện bảng báo lỗi thì coi như toi công - tức phát điên người vì khg có thơi gian đi kiếm bản khác. Thà là lúc nhập serial nó báo luôn cho tiện để đỡ quê.

AI ĐÃ TỪNG DÙNG MỚI THẤY GHÉT LOẠI NÀY, mấy ông thầy cho trò dòng sản phẩm này bằng giết trò còn gì - cho mà xài khg được, đúng là chơi trác nhau.

Máy ai cũng có lúc hư hỏng, lúc thầy cài vào chơi được, lúc mình cài thì thế đó - tức không. vậy tốt nhất là kiếm bản khác. ham hố thì bê cả bộ master của adobe về luôn. muốn xxxx lúc nào chả được!!! nó dám ý kiến gì đâu. keke

Các chủ đề có liên quan khác