hoadongnoi279

Máy của mình cài windows 7 (Win lậu ) nó có dòng chữ ở góc trái phía dưới màn hình,lại hiện lên vài cái phiền phức lắm :

Giúp mình xóa nó đi với

Thanks !

Audwine

bibi0310 Máy của mình cài windows 7 (Win lậu ) nó có dòng chữ ở góc trái phía dưới màn hình,lại hiện lên vài cái phiền phức lắm :

Giúp mình xóa nó đi với

Thanks !
ặc ặc bó tay bản win7 build 7022 >> bạn down bản mới >> bản retail 7600 về đi, bản này giờ cài làm gì nữa, bản 7600 là chính thức rồi, bản kia beta thôi @@, các Cr-ack giờ đa số dùng cho bản retail 7600 ^^!

teo.phuc

bibi0310 Máy của mình cài windows 7 (Win lậu ) nó có dòng chữ ở góc trái phía dưới màn hình,lại hiện lên vài cái phiền phức lắm :

Giúp mình xóa nó đi với

Thanks !
windows của bạn chưa được active, khi dùng hơn 3 giờ thì nó báo như thế, bạn hãy online để active windows thì sẽ mất cái đó. ok. active thì bạn click chuột phải vào my conputer chọn dòng cuối cùng đó, có bảng hiện ra kéo con lăn xuống dưới cùng thì có dòng click vào đó.

huhu ai giúp em với không hỉu tại seo cái windows 7 của em bt thì nó trong suốt tự nhiên hum nay mở máy lên cái nó hết trong suốt òi mấy anh ơi

em vào thanh công cụ Taskbar and Starmenu Properties thì nó hiện ra như này

huhu em không být sửa làm sao nữa ai giúp em với

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

huhu ai giúp em với không hỉu tại seo cái windows 7 của em bt thì nó trong suốt tự nhiên hum nay mở máy lên cái nó hết trong suốt òi mấy anh ơi

congtuhaohoaak

peheocute huhu ai giúp em với không hỉu tại seo cái windows 7 của em bt thì nó trong suốt tự nhiên hum nay mở máy lên cái nó hết trong suốt òi mấy anh ơi

huhu em không být sửa làm sao nữa ai giúp em với bạn làm theo 2 cách

cách 1: ktra driver VGA & khởi động lại Earo của W7

cách 2: trong Personalization ~> window color ~> enable transparency

nguyen_ngoc777

minh dang xai win7 ban 7600,ko biet sao minh mo cac chuong trinh cai vào đều không được. nó đều phải mở bằng Windows media.bạn nào biết giúp mình với.thank

Bruno

có bạn nào biết mình mở các ứng dụng rất nhẹ nhưng đều không vô được nó hiện cái bảng với 2 dòng đại loại như đóng chương trình này hay kiểm tra qua internet gì đó.

manhanhangda có bạn nào biết mình mở các ứng dụng rất nhẹ nhưng đều không vô được nó hiện cái bảng với 2 dòng đại loại như đóng chương trình này hay kiểm tra qua internet gì đó. _Mấy chương trình trên đa số dùng cho WinXP đến nay vẫn chưa ra bản cập nhật cho Win7 nên có thể sẽ xuất hiện vấn đề không tương thích Windows.

_Để khắc phục thì bạn sử dụng chương trình XP-Mode (dành cho các máy hỗ trợ ảo hóa) để giả lập chương trình sử dụng cho WinXP, cách khác là cài song song 2 HĐH là XP và Win7.

Ncn.

kid.heavensent

Bác nào thích cứ ra quán mua hay down trên mạng bản windows 7 thoải mái.ko phải xài hàng lậu làm gì cho mệt.rồi email cho em.em sẽ gửi Cr-ack cho (tất cả tất cả bản pro,ultimate,home 32+64+86 đảm bảo update 100%) và 1 số phần mềm như Unikey,code cho các đuôi avi,mp4..(để media có thể đọc được mà không phải cài thêm Jet hay Gom ý mà)...

email: [email protected]

do dạo này em hơi bận ôn thi nên không up được.mong các bạn thông cảm

máy mình mới cài win7 xong mà vô gửi mail không được ..vì bấm shift+2 nó không ra(a còng) mà nó ra cái này(") hic..ko biết làm sao nửa...bác nào pro cho em ý kiến với

xara_IT

mình không dùng windows 7 nhưng cái windows XP của mình cũng có dùng chữ như thế và màn hình tối đen nữa,mình ùng phần mềm có tên là RemoveWGA để sửa đơn giản lắm chỉ cần dowload về chạy và nhấn ok là xong .lúc đáy chỉ cần vào desktop chọn hình mình thích là xong bạn thử vào trang này dow về dùng thử

chưa chắc dùng được cho windows 7 đâu nha

phat_hung

shino0388 máy mình mới cài win7 xong mà vô gửi mail không được ..vì bấm shift+2 nó không ra(a còng) mà nó ra cái này(") hic..ko biết làm sao nửa...bác nào pro cho em ý kiến với Cái này mình gặp rồi. Lỗi 1 số nút trên bàn phím. như của bạn là Shift 2=" thì Shift ' = @. Nói chung là nếu sai cái nào thì ấn ngược lại cái ấy. không biết trên forum có bác nào có cách gì khác không chứ như mình thì cài lại windows không gặp lỗi này nữa

up cho các bạn file Reg windows 7. Nháy vào load rồi khởi động lại máy.(đổi đuôi doc thành zip rồi giải nén). Chú ý là tắt diệt virut vừa rồi hãy down nhé. Đảm bảo update 100% tất cả các bản windows 7

Thấy hay thì thanks cái nhé!

Pass: kuny

Patamon

mà các oác cho em hoi

khi kích chuột phải lên destop nó không có Personalize ở cuối cùng

mà các oác cho em hoi

khi kích chuột phải lên destop nó không có Personalize ở cuối cùng

Các chủ đề có liên quan khác