love.okio

hai tuần gần đây mình download trên mediafire bằng idm rất chậm chỉ khoảng 70-100KB/s trước đây dược 250KB/s. mình vừa tìm hiểu các thủ thuật tăng tốc trên diển đàng nhưng không hiệu quả. minh muốn hỏi có cách nào không. nói thêm kiểm tra băng speedtest tốc độ download được hơn 1Mp/s.

sinhradeiu119

Chắc do Tui VNPT nó bị đứt cáp gì đó chứ gì. Tháng trước cũng bị 1 lần rồi nay lại bị nữa. Làm tui update phần mềm không cũng mất hơn nữa tiếng với file 15M .

Barnhardo

thanhnhankg.vn hai tuần gần đây mình download trên mediafire bằng idm rất chậm chỉ khoảng 70-100KB/s trước đây dược 250KB/s. mình vừa tìm hiểu các thủ thuật tăng tốc trên diển đàng nhưng không hiệu quả. minh muốn hỏi có cách nào không. nói thêm kiểm tra băng speedtest tốc độ download được hơn 1Mp/s. tốc đọ dow đó chỉ đúng nếu bạn dow hot tốt thôi, còn dùng FPT thì dow được chỉ vậy thôi, bạn dùng gói nào?

mine_popo

thanhnhankg.vn hai tuần gần đây mình download trên mediafire bằng idm rất chậm chỉ khoảng 70-100KB/s trước đây dược 250KB/s. mình vừa tìm hiểu các thủ thuật tăng tốc trên diển đàng nhưng không hiệu quả. minh muốn hỏi có cách nào không. nói thêm kiểm tra băng speedtest tốc độ download được hơn 1Mp/s. tui cũng đang bị tình trạng tương tự như bạn đây, dow mediafire thì chậm hơn những trang khác upload khác... không hiểu nguyên nhân là từ đâu

tidius2625

còn tui thì down với tốc độ toàn trên 400kb/s nhưng tới 98 hay 99% là lại giảm xuống vài trăm byte

meocon_932001

Mình dùng FPT và mấy hôm nay down cũng rất chậm ở MF, tuy nhiên 1 số host khác thì down speed không đến nỗi, mà có bạn vừa nói FPT down chỉ khoảng ~100kb/s àk, nhầm rồi bạn, bây h nó lên ~200 - 300kb/s rồi

marvypretty

Xem lại mạng có bị trục trặc gì k nếu tốt thì coi lại có tăng tốc sai gì không.Thân!

trang_em92

Mình xài FPT nè, công nhận mấy hôm nay nó down chậm ghê gớm ở MF, mới có tuần trước down 1 file được khoảng 200, 6 file 1 lúc thì được khoảng 600 (tổng cộng) thế mà bây giờ chỉ còn có 100/file, mà có down 1 lúc nhiều file cũng không cải thiện được gì cả

Wichamm

Mình dùng VNPT mấy tuần trước down trên MF tốc độ còn trên 300KB giờ chỉ còn 10-15KB thôi. Down các trang khác thì vẫn bt. Chắc MF bị lỗi rồi.

traicodon_bb

vietduc252 Mình dùng VNPT mấy tuần trước down trên MF tốc độ còn trên 300KB giờ chỉ còn 10-15KB thôi. Down các trang khác thì vẫn bt. Chắc MF bị lỗi rồi. mình cũng sài VNPT nè, sau khi mò mẫm theo 2 topic nài thì vừa được 300kb/s

...

Roxbury

mình dùng mạng VNPT

mà vô media cứ chạy hoài không thấy link

cũng không hiện click start... hay Processing download request..gì cả

ai chỉ dùm mình với

Thank nhiều

lop129hht

thanhnhankg.vn hai tuần gần đây mình download trên mediafire bằng idm rất chậm chỉ khoảng 70-100KB/s trước đây dược 250KB/s. mình vừa tìm hiểu các thủ thuật tăng tốc trên diển đàng nhưng không hiệu quả. minh muốn hỏi có cách nào không. nói thêm kiểm tra băng speedtest tốc độ download được hơn 1Mp/s. bạn kiểm tra lại mạng xem thế nào. mình phả tắt modem đi bật lại mới được

Vậy thì bạn tương tự tui , download các host trong nước thì tốc độ vẫn cao nhưng down host nước ngoài tốc độ rất thấp , có người bị có người không , gọi cho hỗ trợ thì mỗi chú một lí do , tui chịu cảnh này hơn tháng nay rồi . Đang sài MeGaVNN Easy

Hamnet

Thank các bạn. vậy củng có nhiều người tương tự mình. kiểu này chắc do mediafire rồi.

Các chủ đề có liên quan khác