các pác nào pít cách sữa máy tính qua mạng ko?

có phần mềm nào để làm chuyện đó không?

cho em với nha!

zenie_love

làm gì có phần mền đó hả trời chỉ có mấy phần mền dùng để sửa lổi windows khi bị lỗi mà còn vô được windows thôi bạn à không vô được windows thì potay luôn

CHỉ có dịch vụ sửa máy tính qua mạng thôi

Còn nếu bạn có vấn đề gì hỏng về phần mềm máy tính, có thể đăng lên diễn đàn, mọi người sẽ cùng giúp sửa

có chứ , nhưng phần mềm đòi hỏi là cả hai máy đều cài, và bạn nhìn thấy máy người ta, còn sửa thì bạn nhìn rồi sửa thui. bạn lên google down TeamViewer.

Có nhiều dịch vụ/phần mềm giúp bạn điều khiển máy tính từ xa.

Đươc dùng nhiều nhất là Teamviewer

Download tại đây

Để sử dụng được TV bắt buộc bạn phải có IP và Pass TeamViewer của người kia

Ngoài ra 1 dịch vụ rất hay nhưng ít người sử dụng là LOGMEIN ( )

Mình vừa từng dùng dịch vụ này, bản miễn phí cho phép 16 người truy cập vào máy tính của bạn cùng 1 lúc.

Khi remote bạn được hỗ trợ rất nhiều tiện ích sẵn có như Command Promt, Registry Editor, Account Manage..

Ngoài ra bạn cũng có thể biến máy tính của mình thành 1 Server chia sẽ file với LogMeIn

Mal

nói chung là mang ra quán cho nhanh nhà tớ nằm ở trung tâm máy tính hà nội chả bao giờ sợ

Erving

sao mà em cài rùi mà về sử dụng máy lại báo lỗi mới đau chứ! có ai biết chỉ dẫn ky cho em với! cả 2 máy điều có nối mạng internet và biết mật (an ninh) khẩu và id máy kia nhưng lại bị lỗi!

socthanh

mình có trang web cung cấp sữa máy tính qua mạng đây, bạn có thể tham khảo cách thức hoạt động, cũng như cài phần mềm teamview để làm việc:

Các chủ đề có liên quan khác