baongoc_bi

hiện tại mình đang muốn down ít phim nhưng nặng quá mà dùng guest thì lâu nên nếu bạn nào có acc pro thì có thể sẻ chia cho mình được không

hay có thể gửi mail qua yahoo : [email protected]

thank các bạn nhiều nhé

Là sao? MF down vô đối rồi cần gì phải có ac pro?

Bạn down cái gì mà nặng thế???????????????? Hok lẽ là....

yeucodon hiện tại mình đang muốn down ít phim nhưng nặng quá mà dùng guest thì lâu nên nếu bạn nào có acc pro thì có thể sẻ chia cho mình được không

hay có thể gửi mail qua yahoo : [email protected]

thank các bạn nhiều nhé Bạn dùng cái này đi. hiệu quả đó.

chương trình tự động download hàng loạt file link mediafire.

đúng là nó nhanh nhưng down từng phần thì mệt lắm cứ phải đợi khoảng vài giây còn có acc pro thì add luôn vào IDM cho nó tự gặm

hixhix phim lắm lúc lên mấy chục part mà

bay19810808

yeucodon đúng là nó nhanh nhưng down từng phần thì mệt lắm cứ phải đợi khoảng vài giây còn có acc pro thì add luôn vào IDM cho nó tự gặm

hixhix phim lắm lúc lên mấy chục part mà mình vẫn đang dùng thấy tốt đó thôi, mình cũng toàn down phim HD không mà. mình down 1 lần 3 part, xong part này thì nó tự động down part khác ngay mà. còn nếu muốn down nhanh thì tăng gói cước lên thôi.

nhim_yumi

spy0052005 mình vẫn đang dùng thấy tốt đó thôi, mình cũng toàn down phim HD không mà. mình down 1 lần 3 part, xong part này thì nó tự động down part khác ngay mà. còn nếu muốn down nhanh thì tăng gói cước lên thôi. Hjc,người ta vừa bảo là tốc độ nhanh rồi.Nhưng mà add vào IDM lâu lắm.Khoảng 40-50 cái thi add điên luôn.

Dùng Fesoup đi bạn ơi

Siarl

spy0052005 mình vẫn đang dùng thấy tốt đó thôi, mình cũng toàn down phim HD không mà. mình down 1 lần 3 part, xong part này thì nó tự động down part khác ngay mà. còn nếu muốn down nhanh thì tăng gói cước lên thôi. hixhix mình k chạy được các part nó đều báo là die nhưng khi vào trang và down về bằng IDM thì vẫn ngon

bạn Ling_of_game có Phần mềm gì hay thì up lên cho mình và tất cả người dùng nhé

phongdatgl Mình có, nhưng thực sự không share free được Bác vui tính quá.

Nói vậy cũng như không

Dùng MF thì tốc độ cũng cao mà.Nhưng add vào IDM hơi lâu.

Bạn vào để tham khảo nhé

nhokGa_loveGirl

thank bác king_of_game nhé mình cũng tìm được nhiều soft từ cái tên soft của bác

share cho những người cần như mình

phmc150809

Uhm,Nhưng mà nhớ dùng bản mới nhất nhé.Dùng bản cũ download dễ bị lỗi lắm.Bản mới vẫn còn thấy lỗi nữa cơ mà.

rainy_day

Mi là gì mà phải đem acc pro dâng tận họng cho xài,ông nội tao chắc.Đưa cho mày xong mày đổi pass à

phongvu_DX_95 Mi là gì mà phải đem acc pro dâng tận họng cho xài,ông nội tao chắc.Đưa cho mày xong mày đổi pass à có thể bạn vừa bị những người khác lừa nhưng cũng đừng lên đấnh đống như thế mình chỉ hỏi những bạn có và sẵn sàng sẻ chia chứ mình không chỉ đích xác 1 ai rằng bạn phải đưa mình acc pro của bạn

vậy nên đừng phát ngôn giọng hằn học như vậy trên Forum có rất nhiều người sẻ chia những acc mà họ kiếm được đó thôi họ đâu có sợ người dùng kia đổi pass đâu

mà hìnhh như bạn cũng vừa từng xin acc hotfine còn gì nữa(thông cảm vừa xâm phạm riêng tư của bạn) vậy bạn cso muốn người khác nói thế với bạn không

nguoidatinh_dt

yeucodon có thể bạn vừa bị những người khác lừa nhưng cũng đừng lên đấnh đống như thế mình chỉ hỏi những bạn có và sẵn sàng sẻ chia chứ mình không chỉ đích xác 1 ai rằng bạn phải đưa mình acc pro của bạn

vậy nên đừng phát ngôn giọng hằn học như vậy trên Forum có rất nhiều người sẻ chia những acc mà họ kiếm được đó thôi họ đâu có sợ người dùng kia đổi pass đâu

mà hìnhh như bạn cũng vừa từng xin acc hotfine còn gì nữa(thông cảm vừa xâm phạm riêng tư của bạn) vậy bạn cso muốn người khác nói thế với bạn không Uhm, cùng kiệt đâu phải cái tội

yul_rukawa

yeucodon có thể bạn vừa bị những người khác lừa nhưng cũng đừng lên đấnh đống như thế mình chỉ hỏi những bạn có và sẵn sàng sẻ chia chứ mình không chỉ đích xác 1 ai rằng bạn phải đưa mình acc pro của bạn

mà hìnhh như bạn cũng vừa từng xin acc hotfine còn gì nữa(thông cảm vừa xâm phạm riêng tư của bạn) vậy bạn cso muốn người khác nói thế với bạn không vâng,em vừa bị 1 lần,tởn tới già,vì thế không bỏ trước mua acc pro mà đi xin, các bạn cũng thế thôi,90% sau khi xin dc acc pro đều đổi pass cả,tui dám chắc là như thế,topic share acc của bạn 55248088 trên kia là hiểu,acc mới ra chưa đầy 1 ngày vừa die,đủ hiểu sự tham lam vô bờ bến của các bạn,(tui không nói đến các bạn thật thà,ko đổi pass)

Các chủ đề có liên quan khác