lung.i3u_kut3

Hì hục cắm máy cả ngày trời download được file iso nguyên vẹn. quá trình tải không bị gián đoạn, file DVD9 dung lượng đúng 7,3Gb nhưng khi mở bằng winrar hay Ultra ISO thì trống rỗng, không có gì cả. các bạn giúp em khắc phục lỗi này với. Huhu

nangsaigon_02

Lỗi file iso không biết cách khắc phục

Có thể trong quá trình người ta upload thì bị lỗi. Xài thằng Magic ISO thử xem coi nó có nhận ra ko

eugenie_1304

Bạn kiểm tra xem có khi nào những folder bên trong để chế độ ẩn không. Nếu trống rỗng trả toàn thì lấy đâu ra dung lượng 7.3 GB.

Mình cũng hay download file iso, chưa gặp trường hợp như bạn. chỉ gặp trường hợp không mở được thôi, vừa mở được thì nhất định bên trong phải có data

giangnam_892003

Không có gì mà lại 7.3GB được ah, bạn dùng ổ đĩa ảo, thử bỏ cái file iso vào đi !

suoingoc229

Impoverished_Boy Không có gì mà lại 7.3GB được ah, bạn dùng ổ đĩa ảo, thử bỏ cái file iso vào đi ! bạn không tin uh

tớ có thể làm được file còn lớn hơn 7.3 gb mà chẳng có gì khi nén có thể đạt dung lượng khoảng 500 mb đấy

runo.procs_cc

Em dùng ổ ảo cũng không thấy gì. Chẳng nhé công cốc sao?

File của em đây:

Kung_Fu_Panda_(2008)_1080p_avchd_dvd9_Pioen_2Lions-Team_Kung_Fu_Panda_(2008)_1080p_avchd_dvd9_Kung_Fu _Panda_(2008)_1080p_avchd_dvd9.iso, tải về 7,9Gb

Khi mở không thấy báo lỗi gì cả

Grant

Thôi bạn ah, ngồi tiếc cũng chẳng làm gì được. Lần sau trước khi download cái gì hơi vĩ đại thì bạn hãy kiểm tra kỹ chất lượng nha, kẻo lại công dã tràng thì khổ.

Các chủ đề có liên quan khác