duongchieuminh

chả là mỗi khi mình xem phim bằng phần mềm media play classic thì máy mình giật kinh khủng luôn. nó giật lúc đang load phim thôi. còn khi vừa load xong rùi thì nó lại trở về như cũ. còn những phần mềm khác mình mở thì không sao. vậy các bạn xem xem máy mình làm sao.đây là hình ảnh của nó

thank nhìu

anhluu1986 chả là mỗi khi mình xem phim bằng phần mềm media play classic thì máy mình giật kinh khủng luôn. nó giật lúc đang load phim thôi. còn khi vừa load xong rùi thì nó lại trở về như cũ. còn những phần mềm khác mình mở thì không sao. vậy các bạn xem xem máy mình làm sao.đây là hình ảnh của nó

thank nhìu máy mình cũng bị hiện tượng này bạn à! không những thế, CPU usage còn lên tới 100%, thỉng thoảng nó còn đơ máy!

theo mình cái này là do định dạng file .flv mà bạn down về đó! bạn nên chuyển sang định dạng khác mà xem!

synyoen

hero29 máy mình cũng bị hiện tượng này bạn à! không những thế, CPU usage còn lên tới 100%, thỉng thoảng nó còn đơ máy!

theo mình cái này là do định dạng file .flv mà bạn down về đó! bạn nên chuyển sang định dạng khác mà xem! mình thử hết rùi. file nào cũng vậy. cứ khi chương trình chạy là máy lại giật như thế cả. chẳng biết tại sao cơ. mà có mỗi chương trình này là như vậy còn các chương trình khác thì vô tư.

maianhvk

klite codec chạy không được mượt cho lắm trên windows 7

bạn xài bộ windows 7 codec nha

Các chủ đề có liên quan khác