trongminh_ho

Hum nay tự nhiên cái laptop của em nó lại hiện lên cái thông báo này , e đọc thì thấy hìnhcoi nhưram ít cóa phải không ạ?

Bác nào biết cho e hỏi là nó hiện thế thì cóa sao không ạ?

Ram e cóa 1 gb thui!

Nếu pot sai box , các bạn mod chuyển hộ em với ,e k rõ để ở đâu- đừng xóa tội em

happy200576

Tinhkhong567 Bộ nhớ không đáp ứng nỗi đúng rồi,chắc là do bộ nhớ RAM vừa dùng hết rồi

Treowe

ram không đủ bạn ơi, nên tắt bớt các chưong trình không cần thiết

glass_moon

chắc bạn chạy nhiều chương trình 1 lúc quá nên cái thanh ram 1g nó không chịu nổi

onggia_bongxu

lổi này là LỔI TRÀN BỘ NHỚ ĐỆM RÙI, BẠN CÓ THỂ LẮP THÊM RAM VÀO HOẶC BẠN LÊN GOOGLE SEACH CÁCH LẤY DUNG LƯỢNG USB HAY HDD LÀM RAM NHE.

lucifer.ginta

thanhdkdkdk ram hư rồi bạn ơi. Nên mua ram mới mà lắp vào èo! em cóa làm gì đâu mà hỏng ạ!!! với lại máy vẫn chạy phình phường mà bác

Máy e là con laptop HP, e thấy bảo laptop không nâng cấp được cóa phải không ạ? có lên được 2Gb ram không ạ?

Để e làm như cách bác minhcanvao xem sao !tks bác

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 17:12 ----------

KVertu chắc bạn chạy nhiều chương trình 1 lúc quá nên cái thanh ram 1g nó không chịu nổi hicxx,đúng đóa bác! em mở mấy mấy hơn chục cái tab google chrome, mấy cái linh tinh nữa!

young_pu_0101

hungpadc èo! em cóa làm gì đâu mà hỏng ạ!!! với lại máy vẫn chạy phình phường mà bác

Máy e là con laptop HP, e thấy bảo laptop không nâng cấp được cóa phải không ạ? có lên được 2Gb ram không ạ?

Để e làm như cách bác minhcanvao xem sao !tks bác

---------- Bài thêm lúc 17:24 ---------- Bài trước là lúc 17:12 ----------

hicxx,đúng đóa bác! em mở mấy mấy hơn chục cái tab google chrome, mấy cái linh tinh nữa! laptop nâng cấp ram dc mà, ram là thứ dễ nâng cấp nhất trong các loại, phải gắn thêm ram mới đáp ứng dc nhu cầu của bạn

thanhcarter1987

bạn có cái USB nào rảnh, dung lượng còn kha khá không (hay thiết bị nhớ ngoài hay máy có 2 ổ cứng). Nếu có thì xài thử phần mềm Eboost pro xem sao. Nếu chưa có điều kiện thay RAM thì dùng thằng này chữa cháy cũng được,tốt đó. Tui có bản mới nhất + Cr-ack luôn nè. Có nhu cầu thi pm

ah! cai này e biết sơ sơ : Speed up my system(cứ cắm usb vào là nó cóa đây mừ) !

e định dùng 1 cái thẻ nhớ, cắm vào cái khe SD . Cắm vào là nó cộng vào RAM phải k ạ?khi bỏ ra thì không biết cóa ảnh hưởng gì k ?

silly_isaiah

hungpadc Hum nay tự nhiên cái laptop của em nó lại hiện lên cái thông báo này , e đọc thì thấy hìnhcoi nhưram ít cóa phải không ạ?

Bác nào biết cho e hỏi là nó hiện thế thì cóa sao không ạ?

Ram e cóa 1 gb thui!

Nếu pot sai box , các bạn mod chuyển hộ em với ,e k rõ để ở đâu- đừng xóa tội em bồ có chạy j nặng lắm không mà nó kêu bộ nhớ không đáp ứng đủ vậy...........

thuyhienzzz

thanhdkdkdk ram hư rồi bạn ơi. Nên mua ram mới mà lắp vào Ông này nc chắc như bắp , ram không đủ bộ nhớ mà kêu ram hư

bạn có thể dùng USB hay thẻ nhớ có dung lượng kha khá tầm khoảng hơn 1G để tùy biến ÚB thành ram cái này có chỉ dẫn trên dân trí đó

hotboy125 bồ có chạy j nặng lắm không mà nó kêu bộ nhớ không đáp ứng đủ vậy........... không mừ bác!e mở web thui, hơn chọc cái,mọi lần chắng sao cả.hum nay cũng vậy nè

---------- Bài thêm lúc 11:16 ---------- Bài trước là lúc 11:09 ----------

bboy_baby_milo bạn có thể dùng USB hay thẻ nhớ có dung lượng kha khá tầm khoảng hơn 1G để tùy biến ÚB thành ram cái này có chỉ dẫn trên dân trí đó e cũng định làm thế,lấy cái thẻ nhớ 1 Gb.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu ứng dụng PLC để đo, điều khiển và cảnh báo mức nước trong bể sử dụng cảm biến alalog là module mở rộng ADC của PLC Khoa học kỹ thuật 0
D Đồ án Thiết kế mạch cảnh báo cháy Khoa học kỹ thuật 2
D THIẾT KẾ MẠCH CẢNH BÁO TRỘM SỬ DỤNG CẢM BIẾN HỒNG NGOẠI PIR Khoa học kỹ thuật 2
D Xây dựng hệ thống cảnh báo chống trộm sử dụng cảm biến chuyển động PIR Công nghệ thông tin 0
D Dùng các vi mạch tương tự và vi mạch số tính toán, thiết kế mạch đo và cảnh báo nhiệt độ sử dụng cảm biến IC LM35,LM3X Khoa học Tự nhiên 0
C Chương trình thu nhận, xử lý dữ liệu, cảnh báo sự cố trên nút mạng cảm nhận không dây, hiển thị bằng Luận văn Kinh tế 0
D ứng dụng plc đo, điều khiển và cảnh báo tốc độ động cơ giải đo 0 1500 vòng phút dùng encoder Khoa học kỹ thuật 5
D Cảnh báo chống trộm và điều khiển thiết bị qua SMS Sim900 Công nghệ thông tin 0
C Điều tra, đánh giá và cảnh báo biến động của các yếu tố khí tượng thủy văn có nguy cơ gây tổn thương Luận văn Sư phạm 0
K Nghiên cứu ứng dụng công nghệ viễn thám để giám sát và cảnh báo những tác động của biến đổi khí hậu Luận văn Sư phạm 3

Các chủ đề có liên quan khác