Hiện em đang rất cần 1 acc mediafire pro để upload lên host với dung lượng 200 MB. Xin các bạn share cho em, share được em hứa sẽ mở topic chuyển link từ rapid,mega sang mediafire. Mod hay các mem tốt bụng nếu có xin share cho em qua nick : tuyet_roi_vung_nhiet_doi.

Upload file 200 MB thì cần gì acc Pro, trên 200 MB mới cần. Acc Pro chỉ dùng để leech file từ host khác về thôi chứ có ai dùng để upload. Mình thấy acc Pro upload cũng chẳng nhanh hơn so với acc bình thường, tốc độ chủ yếu phụ thuộc vào gói cước sử dụng

thien_than_dem Hiện em đang rất cần 1 acc mediafire pro để upload lên host với dung lượng 200 MB. Xin các bạn share cho em, share được em hứa sẽ mở topic chuyển link từ rapid,mega sang mediafire. Mod hay các mem tốt bụng nếu có xin share cho em qua nick : tuyet_roi_vung_nhiet_doi. có 200mb mà cần acc pro thì hơi phí đây! mediafire acc free cũng nhanh rồi !

Garron

Mình cũng đang sở hữu nhiều acc MF pro, nhưng để bán chứ không share bạn àh. Cái nào cũng có cái giá của nó, bạn đừng lập topic kiểu như vậy. Không ai share cho bạn đâu

Các chủ đề có liên quan khác