Trong lúc dạo trên mạng , tui tình cờ tìm được 1 trang rất hay muốn giới thiệu cùng tất cả người tham gia, với tiêu chí giúp tất cả người cũng như giúp chính mình vậy.

Với những người duyệt web thì đa số ai cũng biết RAPIDSHARE và MEGAUPLOAD, MAGASHARES.....và còn nhiều nữa.

các bạn theo đường dẫn sau đây :

vừa đọc chỉ dẫn chỉ chấp nhận ip us xin close topic , sorry

Và nhấn vào SingUp để đăng ký và chọn gift.

Vào trang web để đăng ký cho mình 1 account free và sau đó sẻ chia đường dẫn mà trang web sẽ cho mình, sẻ chia cho tất cả người vào tham gia đăng ký để bạn có được 1 referral cho 1 người đăng ký thành công (rất dễ đăng ký chỉ cần bỏ ra 1 đến 2 phút là xong)

chỉ dẫn cách đăng ký

Bước 1 đánh email và password , chọn nước nào cũng được không quan trọng vào khung bên phải phía dưới.

Bước 2 Điền đầy đủ thông tin nhưng quan trong nhất là email và password còn phía dưới không quan trọng (vì nó sẽ gửi cho mình qua email)

Bước 3 Qua hộp mail kích hoạt accout hoạt động.hết

Lưu ý : chỗ đánh email và pass nằm phía bên phải màn hình trang web, còn bên trái là các mục để bạn lựa chọn

Nếu muốn biết rõ cách thức hoạt thì sau khi đăng nhập vào, thì vào thẻ F.A.Qs xem nhé, nếu bạn nghĩ nó gửi cho mình như thế nào thì hãy yên tâm nó sẽ gửi (account và password) cho bạn qua email đó, vì vậy hãy cận thận email của mình nha.

Chúc bạn vui vẻ khi có trong tay 1 account nào mình muốn mà không phải xin xỏ dài cổ trên mạng, tui cũng vừa từng như vậy nhưng khi biết được trang này từ 1 người bạn thì đều đó chỉ còn quá khứ thôi hihihihi

để có acc rapid 6t bạn cần giơí thiệu 4 người bạn đăng ký.

---------- Bài thêm lúc 12:10 ---------- Bài trước là lúc 12:06 ----------

---------- Bài thêm lúc 12:38 ---------- Bài trước là lúc 12:10 ----------

các bạn vào đăng kí ủng hộ nhé .Nếu mình nhận dc account mình sẽ báo để các bạn làm theo ,để tránh trang spam

Các chủ đề có liên quan khác