baongocdo_0308

toitim_toi Bạn cứ thích đùa . Một cái mất trước , một cái miễn phí thì đương nhiên cái mất trước phải tốt hơn rồi Sai, đâu phải cái j mất trước luôn là tốt chẳng wa có nhìu chức năng hơn thôi

tiamo_yuna

goole159 Cho em hỏi là giữa Kaspersky Internet Security 2011 Hay Avira Antivir Personal - Free Antivirus cái nào Diệt virus mạnh hơn?? Khỏi phải bàn tất nhiên là Kaspersky Internet Security 2011! không biết bạn chủ Topic có ý gì đây!

nguonbatthien

nếu so sánh kaspersky với norton còn có lí chứ bạn so sanh thế thì chịu

mình xin bó 2 tay

cxanhvn

anh em đừng chém em nhé.

các bạn dùng Microsoft Security Essentials thử xem.

em vừa dùng avira petium security cài MSE vào thấy nhẹ máy mà diệt cũng được.

Jayronn

thanhdh87 hỏi như kiểu spam ấy nhỉ??? đừng nghĩ vậy oan cho bạn chủ thớt,bạn ấy không bít nên muốn tư vấn mà. Mình bít thì Giúp bạn ấy không thì thôi, đừng nói spam oan cho ngta lắm thanhdh87 ơi

trả lời chủ thớt:

+kasperky uy tính hơn =>có lẽ ok hơn,mình nói có lẽ vì những con virus loại trojan kasperky không del được chỉ dò và nhốt thôi .nhưng mấy cái lab chiếm dung lượng ố C lắm

+avira không đình đám = nhưng diệt vẫn ok,diệt luôn trojan ( vừa test nên bạn cứ yên tâm) và ít chiếm dung lượng=> xài free được như avira là "quá cỡ ông thợ tiện ùi"

Sau cùng, theo kaka thôi nha(vì chắc rằng sẽ còn rất nhiều idea khác nữa).avira có thể chấp nhận.

lowe_star_love

han.vuhong anh em đừng chém em nhé.

các bạn dùng Microsoft Security Essentials thử xem.

em vừa dùng avira petium security cài MSE vào thấy nhẹ máy mà diệt cũng được. Thưa bạn là MSE về nguyên tắc thì chỉ có HDH bản quyền thì mới cài đặt được, có thể nói nó gầncoi nhưtốt nhất trong các loại phần mềm diệt virus free, có khi còn hiệu quả hơn trả phí nữa, vì cái HDH cũng 2-3 triệu vnd cơ mà.

Tất nhiên là KIS diệt mạnh hơn rồi!Avira free có thể phát hiện ra và thông báo nhưng vì là free nên chắc chắn nhiều loại viruts chỉ báo ra chứ k diệt được

big_baby_194

thế cũng hpair bàn cãi . tất nhiên là kí hơn avira rùi. Kis bảo mật (an ninh) , diệt virus mạnh nhất.

Các chủ đề có liên quan khác