tuanthanh872008

May trường em mỗi khi khởi động lại là mất sạch dữ liệu vừa download,hôm qua em có đê lại mấy dữ liệu cá nhân trong máy.Đây gọi là phương pháp gì ? Liệu sau này có ai phát hiện ra dữ liệu của em không ?

Mong các bạn giúp đỡ ?

emi.pham

Trường bạn vừa sử dụng phương pháp đóng băng hệ thống. Tất cả dữ liệu khi hoạt động sẽ được lưu trên môi trường ảo. Khởi động lại máy thì vùng được thiết lập đóng băng sẽ khôi phục lại tình trạng lúc đóng băng. Tức là nếu có dữ liệu thì dữ liệu sẽ bị xóa.

Trường hợp của bạn nếu đóng băng toàn bộ hệ thống rồi thì nếu bạn lưu dữ liệu vào. Khi khởi động lại, dữ liệu sẽ mất hết. Nên không lo ai lấy dữ liệu đâu.

Fillmore

First love Trường bạn vừa sử dụng phương pháp đóng băng hệ thống. Tất cả dữ liệu khi hoạt động sẽ được lưu trên môi trường ảo. Khởi động lại máy thì vùng được thiết lập đóng băng sẽ khôi phục lại tình trạng lúc đóng băng. Tức là nếu có dữ liệu thì dữ liệu sẽ bị xóa.

Trường hợp của bạn nếu đóng băng toàn bộ hệ thống rồi thì nếu bạn lưu dữ liệu vào. Khi khởi động lại, dữ liệu sẽ mất hết. Nên không lo ai lấy dữ liệu đâu. đúng như pro này nói đó, máy của bạn đang sử dụng phần mềm đóng băng do đó sau khi reset ,máy tính sẽ khôi phục hệ thống chuẩn trước lúc đóng băng tức là các chương trình hay dữ liệu mới bạn chép vào máy sẽ bị xóa đi, vì thế tránh phiền phức thì đừng sử dụng các phần mềm này

Gwynn

Em xin Thank các bạn nhiều thật nhiều luôn,thế mà em cứ lo

Có điều em cứ thắc mắc tại sao mấy thằng bạn vẫn chơi được War mà không phải cài lại sau khi khởi động lại máy nhỉ ?

conmatamduong Em xin Thank các bạn nhiều thật nhiều luôn,thế mà em cứ lo

Có điều em cứ thắc mắc tại sao mấy thằng bạn vẫn chơi được War mà không phải cài lại sau khi khởi động lại máy nhỉ ? 1 là các bạn ấy cài War trước khi cài chương trình đóng băng này

2 là các bạn ấy vô hiệu hóa chương trình đóng băng trước khi các bạn ấy cài War vào và do đó các phần mềm sẽ không bị thay đổi khi chương trình đóng băng được kích hoạt trở lại

Các chủ đề có liên quan khác