Arina_Tanemura

chào các bạn,

mình vừa cài windows lại, sau đó, cài kis 2010 bình thường, nhưng khi cài đặt xong thì không chạy được(nó hiện lên bảng có phần "kích hoạt bảng dùng thử" được vài giây sau đó mất luôn), click đúp vào biểu tượng thì con chuột hiện đồng hồ cát một lúc(vài giây), rồi cũng không vào được.

mong được chỉ dẫn cách khắc phục.

Thank các bạn.

demen_xy_0504

Bạn nên up hình lên để dễ xử lý, muốn dùng kis thì phải có key nha bạn, trong ketnooi.com/forum có một rổ, mà giờ có bản 2011 rồi bạn.

kis 10 hay 11 mình đều không cài được bạn ạ, cài xong nhấn vào nó không chạy hay chỉ chạy được vài giây rồi tắt, sao mà chụp được bạn, mà chụp mình cũng chả biết chụp cái jh.

Graeme

h12345 chào các bạn,

mình vừa cài windows lại, sau đó, cài kis 2010 bình thường, nhưng khi cài đặt xong thì không chạy được(nó hiện lên bảng có phần "kích hoạt bảng dùng thử" được vài giây sau đó mất luôn), click đúp vào biểu tượng thì con chuột hiện đồng hồ cát một lúc(vài giây), rồi cũng không vào được.

mong được chỉ dẫn cách khắc phục.

Thank các bạn. Tạm thời (gian) bạn repair lại kis hay sử dụng soft removekis mà gở bỏ KIS nha, sau đó bạn cài đặt lại bình thường xem sao nhé.

Biểu tượng Kis trên khay hệ thống chỉ bị mất khi bị lỗi hay bạn sử dung Cr-ack kis sai phiên bản.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và sử dụng bài tập có nội dung thực tế chương “dòng điện không đổi” Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu sử dụng vỏ trấu để sản xuất gạch không nung Nông Lâm Thủy sản 0
T Phân tích tình hình quản lý và hiệu quả sử dụng TSLĐ tại Công ty Công trình Hàng không Luận văn Kinh tế 6
D xây dựng và sử dụng chuyên đề về dòng điện không đổi (vật lý 11) hỗ trợ bồi dưỡng học sinh giỏi Luận văn Sư phạm 0
L Xây dựng thương hiệu không sử dụng phương tiện truyền thông đại chúng Luận văn Kinh tế 0
L Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn lưu động tại công ty xây dựng công trình hành không Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 633: Modem là đã được sử dụng hoặc không được cấu hình để quay số ra Hỏi đáp Tin học 0
N Sử dụng động vật không xương sống cỡ lớn đánh giá chất lượng nước một số dòng suối vùng Ba Vì ( áp d Luận văn Sư phạm 0
P Sử dụng công cụ GIS trong đánh giá tổng hợp chất lượng môi trường không khí đô thị Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
T Giải pháp sử dụng hiệu quả vốn đầu tư phát triển ở Tổng Công ty Hàng không Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác