phuong201088

các bạn nào sành về ghép video+âm thanh cho mình hỏi

mình đang cần 1 phần mềm để chèn video+hình ảnh và ghép âm thanh vô video đó để có thể chính xác với từng cảnh...

Bạn nào biết thì giúp mình với nha...thanks nhiều nè....Chỉ dẫn cách sử dụng cho mình luôn nha...

tink_private

duong0111 các bạn nào sành về ghép video+âm thanh cho mình hỏi

mình đang cần 1 phần mềm để chèn video+hình ảnh và ghép âm thanh vô video đó để có thể chính xác với từng cảnh...

Bạn nào biết thì giúp mình với nha...thanks nhiều nè....Chỉ dẫn cách sử dụng cho mình luôn nha... bạn có thể dùng studio , hinh như bản mới nhất là 11 hay 12 gi đó, cách này cũng hơi thủ công nhưng bù lại bạn có thể chỉnh sữa htheem hiệu ứng video....không biết có giúp gì cho bạn ko, nhưng dù gì thì cũng chúc may mắn......

Barrington

Có 2 phần mềm rất nhiều người dùng hiện nay là Corel Video Studio và Proshow Gold. Mình có bản Video Studio 12 (cả Cr-ack luôn nhé), bạn có thế down về và tìm hiểu cách sử dụng.

Còn đây là Proshow Gold 4.1. Nếu máy cấu hình hơi yếu thì bạn nên dùng cái này

dangtienvu1986

Thank mấy bạn nhiều,thế bạn nào biết các làm phụ đề khi mới chạy video trong studio video không,làm phụ đề hoành tráng 1 tý...phần mở đầu khi mới chạy video ấy...còn phần lồng âm thanh cho video bạn nào có kinh nghiệm nhiều thì share mình với nha...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Tiếp thị liên kết cần gì? Giải đáp thắc mắc SEO - Marketing Online 0
F Forex là gì? Nơi bàn luận, giải đáp thắc mắc về Forex! Kinh nghiệm khởi nghiệp 104
D Thắc mắc về vấn đề tag trên Facebook, mong mọi người giải đáp giúp ạ! InterNet 0
B Bản hach bầy bán, hachgiao dich võ lâm 2 mới ra trong tháng 2-2015 sẽ giải quyết hết thắc mắc của bạ Game online 0
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Z Rất mong quý hội giải đáp các thắc mắc sau: Khi lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ từ hoạt động đầu tư: Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Nhờ Quý hội giải đáp dùm thắc mắc: 1. Khi lập BCTC có được bù trừ công nợ của cùng 1 đối tượng hay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Kính chào Quý hội. Tôi có 1 thắc mắc xin được Quý hội giải đáp: Công ty tôi mua nhà rồi sau đó sửa c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi có thắc mắc xin quý hội giải đáp giúp: Công ty tôi kinh doanh thương mại và dịch vụ lắp đặt,do t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C (Hoàng Văn Hùng) 28/05/2013: Tôi có 1 thắc mắc xin nhờ Quý Hội giải đáp: 1. Công ty kinh doanh c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác