khuugiactinh_95

Mấy bác chỉ dùm em sao cho cái firefox khỏi hiện dowload luôn di ah

sao dowload trên 4SHARE'S thì firefox hiệm lên rùi dơ luôn, sao cho dowload bằng IDM đạy ah?

bạn xem lại file bạn muốn download có đuôi là gì nhé ! . nhiều khi idm k0 hổ trợ loại link ấy thì bạn vào IDM -> optines -> file types -> thêm đuôi đó vô -> 0k

BOFamily_vn

Chỉnh thế này này, trình duyệt nào IDM cũng bắt link hết:

Xem file cần down đuôi gì, nếu không có trong File type thì chỉnh lại theo chỉ dẫn của bạn trên !
Nh0xWuân bạn xem lại file bạn muốn download có đuôi là gì nhé ! . nhiều khi idm k0 hổ trợ loại link ấy thì bạn vào IDM -> optines -> file types -> thêm đuôi đó vô -> 0k

Sully

ah thank mấy bác giúp đỡ!nhung dowload cái 4shares thi kêu mình nhập mã vô->xong bấm vào dowload là nó hiện ra phần dowload của firefox ah không hiện lên IDM

đây là link thử:

mấy bác chỉ tiếp cho e biết nha!

Alphonsus

Xin lỗi chủ thớt trước khi hỏi câu này: bạn đã làm tất cả các cách mọi người hướng dẫn chưa vậy?

maybe_tell

Cách để cho IDM bắt Links ở các trang 4Share.vn , MF ... như sau :
bạn bật IDM lên nhấn vào Options chọn General , ở mục Customize IDM Download panels in browsers nhấn vào Edit....

Ở Bảng tiếp theo chọn Tab For selected files đánh dấu vào đầu dòng chữ Show Download panel for selected links for the following sites only
( hay loại bỏ tạm IDM cấm Download ở 4Share.vn bằng cách : Sau khi đánh dấu xong Click chuột trái vào dòng share.vn Bạn nhấn Delete để xóa nó đi và lại đánh dấu lại vào đầu dòng trên cùng )
, sau đó nhấn OK và ở Bảng còn lại nhấn OK tiếp và Đóng IDM lại ! Vậy là Bạn có thể Download ở 4Share.vn được rồi !
IDM không tự bắt link

kem_ftu

vấn đề được giải quyết thành công!thank mấy bác giúp đỡ!

chúc mấy bác sức khỏe và thành công!hehe

Các chủ đề có liên quan khác