pro_m150

Link:

PassRar: hoangtrongtan

B1: Tiến hành đăng ký.

B2: Cài đặt Windows media player

Chạy Windows media player 11.

B3: xong

Chúc anh em ketnooi.com/forum thành công..............

thank pro "hoangtan1630" rất nhiều !!! Có những cái với mấy pro khác thì rất cũ nhưng với tui thì nó quá mới...hehe. tui đã đọc một vài chỉ dẫn ở 4rum khác, điển hình là cách chỉ dẫn chạy từng file theo trình tự a-b-c gì đó nhưng tiếc là bất thành (tui vừa thử theo cách đó từ cách đây hơn năm rồi, nhưng thấy không ổn chắc tại VẬN ĐEN hay TRÌNH GÀ thì không rõ lắm...hehe, nghĩ hết cách nên đành bỏ cuộc). Hôm nay tự nhiên nổi hứng search Google "hướng dẫn cai dat wmp11", ban đầu vào vài link chỉ dẫn thấy vẫn không khác cách đây vài năm là mấy...hehe cũng hơi nản, sực nhớ đến anh em ketnooi.com/forum (từng có lần giúp diệt con trojan qua Safe Mode cách đây cũng gần 2 năm) liến type thêm "ketnooi.com/forum" vào lệnh search ban nãy thì mới được mở mang thêm phương pháp này...hehe thấy quá dễ hiểu, nhanh gọn, hiệu quả thì chưa thử (tui viết bài này khi chưa setup >< nhưng thấy vừa có bạn thank rồi nên chắc ok rồi...hehe), mừng quá lục tìm Local Disk cái file setup wmp11 còn lưu cách đây hơn năm, nhưng vẫn còn thiếu cái file Registry & Việt Hóa, do trả cảnh mạng cùi, thậm chí là cực cùi nên mong pro up riêng giúp 2 cái đó thì hay quá và chỉ giáo dùm thêm cách cài file Việt hóa luôn sau khi setup thành công wmp11 luôn nhé cho nó thuần Việt để dễ khai thác tài nguyên. Cuối cùng xin Thank toàn thể anh em ketnooi.com/forum, chúc anh em sức khỏe dồi dào để giúp các anh em còn lại mở mang thêm đầu óc về PC software !!!

lovezenyvitkon

thank bạn, dù sao cũng giúp được rất nhiều ng, ai biết rùi thì nói ít đi, đừng chê này chê nọ ngta

anh_tan_th

Win không có bản quyền kể cũng khổ,cài wmp 11 cũng khó khăn!

Win bản quyền thì chỉ chuyện lên trang chủ,down cái wmp 11 về rồi cài thế là xong!

cobelanna

superhieubeo thank pro "hoangtan1630" rất nhiều !!! Có những cái với mấy pro khác thì rất cũ nhưng với tui thì nó quá mới...hehe. tui đã đọc một vài chỉ dẫn ở 4rum khác, điển hình là cách chỉ dẫn chạy từng file theo trình tự a-b-c gì đó nhưng tiếc là bất thành (tui vừa thử theo cách đó từ cách đây hơn năm rồi, nhưng thấy không ổn chắc tại VẬN ĐEN hay TRÌNH GÀ thì không rõ lắm...hehe, nghĩ hết cách nên đành bỏ cuộc). Hôm nay tự nhiên nổi hứng search Google "hướng dẫn cai dat wmp11", ban đầu vào vài link chỉ dẫn thấy vẫn không khác cách đây vài năm là mấy...hehe cũng hơi nản, sực nhớ đến anh em ketnooi.com/forum (từng có lần giúp diệt con trojan qua Safe Mode cách đây cũng gần 2 năm) liến type thêm "ketnooi.com/forum" vào lệnh search ban nãy thì mới được mở mang thêm phương pháp này...hehe thấy quá dễ hiểu, nhanh gọn, hiệu quả thì chưa thử (tui viết bài này khi chưa setup >< nhưng thấy vừa có bạn thank rồi nên chắc ok rồi...hehe), mừng quá lục tìm Local Disk cái file setup wmp11 còn lưu cách đây hơn năm, nhưng vẫn còn thiếu cái file Registry & Việt Hóa, do trả cảnh mạng cùi, thậm chí là cực cùi nên mong pro up riêng giúp 2 cái đó thì hay quá và chỉ giáo dùm thêm cách cài file Việt hóa luôn sau khi setup thành công wmp11 luôn nhé cho nó thuần Việt để dễ khai thác tài nguyên. Cuối cùng xin Thank toàn thể anh em ketnooi.com/forum, chúc anh em sức khỏe dồi dào để giúp các anh em còn lại mở mang thêm đầu óc về PC software !!!

File Việt hóa thì bạn chỉ cần coppy vào thư mục cài đặt ........Restart....la Okey

bạn ơi cho mình hỏi níu cài Việt hóa rồi mà h muốn bỏ để sài lại tiếng anh thì chỉnh làm sao bạn

magician305

dấn đề là mình không biết cái file Việt hóa nó nằm chỗ nào rồi vô folder cài đặt WMP cũng không thấy

Brocleah

superhieubeo thank pro "hoangtan1630" rất nhiều !!! Có những cái với mấy pro khác thì rất cũ nhưng với tui thì nó quá mới...hehe. tui đã đọc một vài chỉ dẫn ở 4rum khác, điển hình là cách chỉ dẫn chạy từng file theo trình tự a-b-c gì đó nhưng tiếc là bất thành (tui vừa thử theo cách đó từ cách đây hơn năm rồi, nhưng thấy không ổn chắc tại VẬN ĐEN hay TRÌNH GÀ thì không rõ lắm...hehe, nghĩ hết cách nên đành bỏ cuộc). Hôm nay tự nhiên nổi hứng search Google "hướng dẫn cai dat wmp11", ban đầu vào vài link chỉ dẫn thấy vẫn không khác cách đây vài năm là mấy...hehe cũng hơi nản, sực nhớ đến anh em ketnooi.com/forum (từng có lần giúp diệt con trojan qua Safe Mode cách đây cũng gần 2 năm) liến type thêm "ketnooi.com/forum" vào lệnh search ban nãy thì mới được mở mang thêm phương pháp này...hehe thấy quá dễ hiểu, nhanh gọn, hiệu quả thì chưa thử (tui viết bài này khi chưa setup >< nhưng thấy vừa có bạn thank rồi nên chắc ok rồi...hehe), mừng quá lục tìm Local Disk cái file setup wmp11 còn lưu cách đây hơn năm, nhưng vẫn còn thiếu cái file Registry & Việt Hóa, do trả cảnh mạng cùi, thậm chí là cực cùi nên mong pro up riêng giúp 2 cái đó thì hay quá và chỉ giáo dùm thêm cách cài file Việt hóa luôn sau khi setup thành công wmp11 luôn nhé cho nó thuần Việt để dễ khai thác tài nguyên. Cuối cùng xin Thank toàn thể anh em ketnooi.com/forum, chúc anh em sức khỏe dồi dào để giúp các anh em còn lại mở mang thêm đầu óc về PC software !!! Ây da vừa ngu còn tỏ ra nguy hiểm(chém) Khi giải nén ra thì không cấn chạy theo thứ tự đâu. Chỉ cần chạy 4 File(file setup chạy sau cùng) là OK

Dano

Huba Huba dấn đề là mình không biết cái file Việt hóa nó nằm chỗ nào rồi vô folder cài đặt WMP cũng không thấy
Bình thường thì files Việt hóa nằm trog thư mục cài mà.

MV_R

Em mới tham gia diễn đàn nhưng thấy cách chỉ dẫn của anh rất dễ hiểu Thank nhiều

lovely_yoyo

link của bạn hay nhỉ. rõ ràng là mediafire mà cuối cùng lại là

hic

helen_bui_1987

vethe2 link của bạn hay nhỉ. rõ ràng là mediafire mà cuối cùng lại là

hic link lại die nữa.......(ko cách nào down được! các bạn cứ test đi hẳn biết)

hoangtu548

Link lâu rồi nó chẳng die. Dùng windows 7 đi nó có ngay window media 12. Đẹp hơn nhiều!

luxubu88

Không thì các bạn cài windows rồi setup lại xem sao hay ra ngoài xem chỗ nào bản windows sp3 thì mua cài thử. windows Xp3 nó được cài sẵn khỏi phải setup WMP

Các chủ đề có liên quan khác