Enrique

Có quá nhiều trang xem phim để bạn lựa chọn

Mỗi người có 1 sở thích xem phim khác nhau.

Toppic này mình chỉ để cử nhưng trang xem phim chứ không nói đến xem truyền hình - không nhắc đến những trang phim cấp 3

Hãy cho biết bạn hay xem phim ở trang nào :?

1 số thông tin mà mình biết :

Xem nhanh nhất : megafun.vn :hạn chế : ít cập nhập phim mới ( server riêng)

: Movie.zing.vn : trang này tốc độ cũng khá cao ( server riêng)

Xem nhiều nhất : Phimf.com : Trang này có số lượng người xem đông nhất

: Phim 47.com : Trang này mới nhưng tốc độ rất nhanh .

.............. Các trang khác các bạn tự tìm hiểu nha

Các SERVER các trang hay bắt Link : Youtube - GoogleVideo - Back-bite - Tìm nhanh - Tầm Tay - Badongo - 4Shared - 2Shared -Dailymotion- Megavide0 -Clip.vn - ......

Nhiều trang quá . Chắc sẽ có nhiều Sai sót các bạn đóng lũy ý kiến nha

Mới có cái site phim này hay phết nên sẻ chia cùng các thành viên trong Vnz mong là anh em thi thoảng ghé thăm lũy ý thêm để site phim này ngày càng phát triển mạnh hơn và đáp ứng phim cho anh em yêu phim và mê phim!

Hiện tại thì bên mình chưa phát triển nhiều định thời (gian) gian tới thì sẽ thêm 2 phần là có form đăng nhập cho thành viên và phần yêu cầu phim cho những ai thực sự đam mê bộ môn điện ảnh thứ 7 này!

thuy_an1104

Trời, mình ghét nhất xem phim online, chất lượng thì xấu mà nếu hum nào điên điên xem bị lag thì chỉ muốn cầm búa đập máy đi cho nhanh . Mà jờ ngta toàn xem HD rùi, online thường là các bản TS cùi mía nhìn đen ngòm. Cần thì các pro lên mà tìm, đảm bảo cập nhật phim FullHD nhanh nhất Việt Nam, keke

rock_with_boa

trang phim88.net là trang phim cấp 3 mà sao cũng có trong danh sách bình chọn vậy , đừng nhầm lẫn giữa .com và .net ^^

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

mình thích coi trên megavstar.vn , phim chất lượng cao như hd mà load lại nhanh lắm

nhoc_heyho

Tớ xin 1 vé bầu chọn cho của tớ ^^,

Các chủ đề có liên quan khác