baouyen2210

Mình thì đag xài em D-Com của viettel cũng tạm được...Lập ra cái topic này thử xem nhà mạng nào xứng đáng nhất cho cái dịch vụ này

lquynhnguyen

Xin lỗi nếu làm mất hứng! Nhưng tui xài qua cả 3 mạng lớn nhất Việt Nam ấy, tui vẫn thấy USB + 3G của mobifone vẫn ngon nhất. Nói chung là xài thì cũng còn tùy bạn đang ở đâu nữa, nhưng ở những nới phố phường, sóng nhiều thì tui vote cho mobi!!!

Cho Vietel 1 phiếu,vừa rẻ,sóng khỏe mà tốc độ còn nhanh hơn những mạng kia.Ai hay đi xa mà không dùng Vietel là sai lầm.

vnn_vn

Sao không mở thêm mục khác nhỉ? mình thích Vietel nhất. Sóng nó khõe và ổn định, ít rớt mạng hơn Vina và Mobi.

thaotrang135787

nhungiotle Sao không mở thêm mục khác nhỉ? mình thích Vietel nhất. Sóng nó khõe và ổn định, ít rớt mạng hơn Vina và Mobi. Bạn có ý tưởng gì hay, chúng ta cùng xây dựng

viuvi_nhieu

hcmvt_service Bạn có ý tưởng gì hay, chúng ta cùng xây dựng Theo mình nên mở rộng lớn bình chọn ngoài USB 3G của 3 nhà mạng trên, vì mình thấy các USB 3G này xài tốt lắm... các bạn có thể mở topic về kinh nghiệm sữ dụng USB 3G để tất cả người thảo luận và trao đồi. Còn thiếu gì mong các bạn bổ sung thêm...

huonglan4932bis

nhungiotle Theo mình nên mở rộng lớn bình chọn ngoài USB 3G của 3 nhà mạng trên, vì mình thấy các USB 3G này xài tốt lắm... các bạn có thể mở topic về kinh nghiệm sữ dụng USB 3G để tất cả người thảo luận và trao đồi. Còn thiếu gì mong các bạn bổ sung thêm... Mấy topic đó các bạn khác cũng vừa mở rồi. Mình chỉ mở topic hỗ trợ cho các bạn dùng 3G thì vào đây đóng lũy ý kiến: .

- ADSL thì vào đây:

Wat

el_nino_51 nhỏ bồ mình đang xài của viettel

thấy cũng được,chỉ thỉnh thoảng bị rớt mạng Trong quá trình sử dụng nếu cần tư vấn và tìm hiểu về 3G thì bạn gọi 1818 còn có trục trặc thì bạn gọi 62500119 nhánh 3 để được giúp nhé. Đó là tồng đài CSKH và khắc phục sự cố của Viettel.

tungpytn Cho Vietel 1 phiếu,vừa rẻ,sóng khỏe mà tốc độ còn nhanh hơn những mạng kia.Ai hay đi xa mà không dùng Vietel là sai lầm. viettel toàn diện sóng tốt, hỗ trợ tốt, rẻ mua 780k, km 600k là số 1

Các chủ đề có liên quan khác