Hôm nay em cài cái IE8. Định tải phim trên tivi.60s.com.vn thì nó không xem được nữa . Không hiểu sao. Pr0 nào giúp em!!! Thanks trước

Wên, nó hiển thị như thế này :

Nuri

thanks

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

tải về cài vẫn thế trả làm ăn được gì

Arny

trang 60s.com.vn đòi hỏi plugin WMP mà

với FF thì bạn phải cài thêm plugin WMP, còn IE thì mặc định khi cài WMP vừa có luôn rồi

nếu bạn mở bằng IE8 mà không được thì bạn vào 'manager add on' rồi vào tiếp 'add-ons that have been used by internet explorer, sau đó tìm add-on 'windows media player' chọn enable

nếu vẫn không được thì tại sao bạn không thử cài lại windows media player

hoangunited

đạtpro Hôm nay em cài cái IE8. Định tải phim trên tivi.60s.com.vn thì nó không xem được nữa . Không hiểu sao. Pr0 nào giúp em!!! Thanks trước

Wên, nó hiển thị như thế này :
IE có cơ chế bảo mật (an ninh) riêng, ngăn khôi cho tự chạy các add-ons trong trang web, mỗi lần như vậy, bạn sẽ thấy một dải băng màu vàng ở ngay đầu trang web, bạn click vào đó chọn Run add-on on all website là được.

Chúc bạn thành công.

meocat1986

Tớ cũng bị thế này,nhưng chỉ khoảng vài tuần gần đây thôi

Khi vào 60s coi phim thì nhấn Play thì nó hiện "Opening Media..." một lúc rồi lại trở về "Ready" và cứ tiếp diễn thế...Chán!

Btw,tớ cài đủ flash,code k-lite rồi,wmp tớ cũng chả bị lỗi gì từ trc đến nay

P/s: tớ xài cả 3 cái chrome,ie,ff đều vẫn y chang lỗi như vậy...

le.1209

Máy tớ cũng thế chay = cái FF namoka cung chẵn xem được gì ! sau khi mở video thì chỉ có dòng chữ "Waiting for video" rồi thì có làm cách nào nó củng hok chạy,, trong khi đó thì coi được bên Ephim & Iphim vẫn bình thường ... Có bạn nào gặp vấn đề tương tự mình thì giúp mình xữ lý với ... Thanks All

Mình thử tất cả cách của các bạn đều không được, ai biết chỉ mình với. Trong khi chờ các bạn cho ý kiến mình thử cài lại WMP đã

Các chủ đề có liên quan khác