d_t_kien

PÁc nào có link xem trực tiếp các kênh truyền hình tốt thì cho em với !! Em khoái xem đá bóng ,dùng soft thì không thích,xem trực tiếp trên Wed thích hơn(mặc dù có giật) :d

Garmann

khuongneba PÁc nào có link xem trực tiếp các kênh truyền hình tốt thì cho em với !! Em khoái xem đá bóng ,dùng soft thì không thích,xem trực tiếp trên Wed thích hơn(mặc dù có giật) :d Vậy thì bạn vào trang này xem bóng đá nhé, không thiếu trận nào đâu:

Chọn "live sports" -> chọn "football" -> chọn trận muốn xem -> tìm link nào có chữ "media" là xem trực tuyến, cón các links khác là phải sử dụng trương trình: sopcast, TVU...

thoidi

loveyou14021990 Bạn không nên bỏ qua Megafun.vn. Xem OL số 1 của vnpt Mình cũng quên mất !! tất cả khi vẫn hay xem phim ở đó mà không để ý !! Thank nhé

vodoi_vn

Cau co the vao trang link.tivi360.com hoac link.tivi24h.com.Tai day se cap nhat tat ca cac tran dau dang dien ra.thich tran nao thi kich vao la xem duoc.dac biet neu xem tai
thi thoi roi.Xem truc tiep cuc net vi chuan HD ma

world_boy_17

loveyou14021990 Bạn không nên bỏ qua Megafun.vn. Xem OL số 1 của vnpt Ủa mình đâu có thấy nó phát bóng đá đâu nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác