nh0x_6231

brianbui2009 Sử dụng cáp quang + windows XP + Xài cFoss + setting lại cái mạng + setting lại windows thì mới được như vậy, chém gió hoài. đúng là xái xp, co xài cfos, setting dns, không setting windows nhung cam doan không xai` cap quang. xai` máy nhà sao dám xái cáp quang được

blue_dream_1212

Hình như bạn chủ topic không hiểu ký hiệu chuyên môn rồi.

Họ để là Mbps . tức là mega bit per second đó bạn. Mà 8 bit = 1 byte => bạn dùng cái dung lượng nhà mạng cam kết rồi chia cho 8 sẽ ra tốc độ max . Họ làm vậy chủ yếu là để lừa những người không biết gì , cứ tưởng là có tốc độ như vậy thật . haha. Đến khi hỏi họ sẽ giải thích cho bạn như rứa đấy.

lonely4emy

babymana Không biết có thật không nửa , tốc độ kinh khủng

Đồng ý là viettlel có tốc độ 3g rất tốt nhưng như trên có pải là quá sự thật không

Nếu vậy thì các nhà mạng cáp hết đất làm ăn rồi

trên dey là ý kiến khách quan , các pác nào am hiểu về mạng thì phân tích để giúp tất cả người hiểu rỏ nhá

Hình trên trích từ báo Làm bạn với máy vi tính số 378 (Thứ 3 ,26/10/2010) 5.3Mbps chỉ được khoảng 700KB thôi bà con ạ

Kamron

ochip 5.3Mbps chỉ được khoảng 700KB thôi bà con ạ 700 là quá khủng đối với đường truyền cáp rồi . còn chưa nói tới sóng 3g đó , vậy chắc chuyển qua sài g quá

Nói đây là lăng xê thì thực chất cũng không đúng cho lắm ! Thời đại công nghệ thông tin bùng nổ như vậy chất lượng sống của con người ngày càng được nâng cao.Nhu cầu tiêu dùng ngày càng lớn ,sẽ có rất nhiều thứ bất ngờ sẽ đến với ta trong tương lai không xa . Việc bùng nổ trào lưu Internet không dây qua mạng định tuyến không dây 3G là một bước nhảy vọt lớn của công nghệ nên đạt ngưỡng download như trên và hơn trên topic là chuyện đương nhiên thôi ! Chủ yếu là $$ vì nó sẽ quyết định tốc độ đường truyền nhà bạn đấy !

Nhưng chắn chắn rằng,trong tương lai không xa mạng 3G sẽ trở nên phổ biến trên khắp đất nước Việt Nam và giá thành sẽ giảm đi đôi chút để cho tất cả người dân có thể sử dụng !

cartoonphuc2

babymana Không biết có thật không nửa , tốc độ kinh khủng

Đồng ý là viettlel có tốc độ 3g rất tốt nhưng như trên có pải là quá sự thật không

Nếu vậy thì các nhà mạng cáp hết đất làm ăn rồi

trên dey là ý kiến khách quan , các pác nào am hiểu về mạng thì phân tích để giúp tất cả người hiểu rỏ nhá

Hình trên trích từ báo Làm bạn với máy vi tính số 378 (Thứ 3 ,26/10/2010) Đúng chính xác đấy bạn ạ. Hôm trước mình đi triển lãm 3G tận mắt chứng kiến tốc độ download xấp xỉ như thế trên Rapid Share. Không sai đâu

iexplore Đúng chính xác đấy bạn ạ. Hôm trước mình đi triển lãm 3G tận mắt chứng kiến tốc độ download xấp xỉ như thế trên Rapid Share. Không sai đâu thì đó là triển lãm công nghệ 3g lận mà

Malyn

theo thống kê thì Korea là nước có tốc độ internet khoảng 12Mbps tức 1MB/S,đấy mà còn đang định tăng lên nữa kìa , không bít VN chưng nào mới được như KR nhỉ

blue_ruby

KR nhìn mà thấy ham chứ nước mình còn tìm năng thế này mà các dịch vụ còn chưa đáp ứng thì làm sao phát triển nổi. Hy vọng 4g sẽ không lăm vào vết xe đổ của 3g

babymana KR nhìn mà thấy ham chứ nước mình còn tìm năng thế này mà các dịch vụ còn chưa đáp ứng thì làm sao phát triển nổi. Hy vọng 4g sẽ không lăm vào vết xe đổ của 3g cái đó là do nhà mạng chứ ai ,ko chịu tìm hỉu kĩ kàng ,kứ thi nhau xem ai nhanh hơn thôi

tutuanthanh17

flomybboy cái đó là do nhà mạng chứ ai ,ko chịu tìm hỉu kĩ kàng ,kứ thi nhau xem ai nhanh hơn thôi không mà mình củng thấy nước mình năng động ấy chứ 3g vừa bung là tính tới 4g , nói chung là vừa vui vừ hồi hợp không biết có dc sử dụng 4g tốc độ cao ở nước mình không nửa