hibona

Mới cài xong Win, Cài FF xong cài tiếp YM, sau đó vào Adobe lấy Flash 10.1 về cài, FF nhận ok chơi game dc mà thằng Yahoo thì nó bảo thiếu Flash, không chịu hiểu thị hình mặt cười lúc đăng nhập và trong tùy chỉnh Avatar nó bắt down Flash, mình cũng chiều em nó, Down đi down lại, cài tới cài lui hoài mà vẫn không nhúc nhích ,nản. Ai biết xin giúp đỡ

hiraikenaholic

Không ai bị tương tự mình sao ? Lúc đăng nhập hình mặt cười mất tiêu. Đã cài lại Win, Cài lại Yahoo và Flash nhiều lần vẫn vậy ???????????

---------- Bài thêm lúc 10:12 ---------- Bài trước là lúc 09:52 ----------

Giúp mình với mấy bác, mình thấy trên mạng cũng nhiều người bị như mình, cho mình cách khắc phục đi

---------- Bài thêm lúc 10:29 ---------- Bài trước là lúc 10:12 ----------

Mình sửa dc rùi, ngoài Flash Player 10 thì phải cài thêm Flash Player 10 ActiveX nữa Download tại , mấy bạn cũng cài vậy phải không hay chỉ cài Flash Player. Còn lúc trước mình chỉ cài Flash Player Download tại

Mình xài windows 7

À mà lúc mình xài windows XP thì chỉ cần cài Flash Player thui. không hiểu sao nữa

anewday_2u

h_pro9x Không ai bị tương tự mình sao ? Lúc đăng nhập hình mặt cười mất tiêu. Đã cài lại Win, Cài lại Yahoo và Flash nhiều lần vẫn vậy ???????????

---------- Bài thêm lúc 10:12 ---------- Bài trước là lúc 09:52 ----------

Giúp mình với mấy bác, mình thấy trên mạng cũng nhiều người bị như mình, cho mình cách khắc phục đi

---------- Bài thêm lúc 10:29 ---------- Bài trước là lúc 10:12 ----------

Mình sửa dc rùi, ngoài Flash Player 10 thì phải cài thêm Flash Player 10 ActiveX nữa Download tại , mấy bạn cũng cài vậy phải không hay chỉ cài Flash Player. Còn lúc trước mình chỉ cài Flash Player Download tại

Mình xài windows 7

À mà lúc mình xài windows XP thì chỉ cần cài Flash Player thui. không hiểu sao nữa Hình mặt cười lúc đăng nhập yahoo thì có thể thay đổi được mà bạn. bạn lên google search "Yahoo_Messenger_Tweaker.exe" về mà dùng, cái này có tác dụng sửa một số lỗi và còn cho thay đổi mặt cười của yahoo bằng nhiều tùy chọn, mình thấy cũng hay

cam_ve_quan_147

h_pro9x Không ai bị tương tự mình sao ? Lúc đăng nhập hình mặt cười mất tiêu. Đã cài lại Win, Cài lại Yahoo và Flash nhiều lần vẫn vậy ??????????? Hồi sáng đang replay thì bị die mạng nên nó hok tới được. nói thiệt chứ hok phải chém gió đâu.

Hok phải là do XP bạn hok cần nhưng do là trình duyệt nó phát triển nhiều quá nên bạn hok đụng đến IE. nếu bạn chạy IE nó sẽ thiếu cái Flash active đó và nó yêu cầu bạn cài vào. và yahoo của bạn sẽ hoạt động được.

Chúc vui !

Hadyn

bann11f Hồi sáng đang replay thì bị die mạng nên nó hok tới được. nói thiệt chứ hok phải chém gió đâu.

Hok phải là do XP bạn hok cần nhưng do là trình duyệt nó phát triển nhiều quá nên bạn hok đụng đến IE. nếu bạn chạy IE nó sẽ thiếu cái Flash active đó và nó yêu cầu bạn cài vào. và yahoo của bạn sẽ hoạt động được.

Chúc vui ! ua hum wa cai xp chi can cai flash player 10 la yahoo ok ma. Vay la không phai YM loi ma la thieu flash activeX dung ko. Vay cai windows 7 ngoai flash player phai cai them flash activeX thi YM moi ok phai không ?

---------- Bài thêm lúc 15:36 ---------- Bài trước là lúc 15:32 ----------

zozo.k5a Hình mặt cười lúc đăng nhập yahoo thì có thể thay đổi được mà bạn. bạn lên google search "Yahoo_Messenger_Tweaker.exe" về mà dùng, cái này có tác dụng sửa một số lỗi và còn cho thay đổi mặt cười của yahoo bằng nhiều tùy chọn, mình thấy cũng hay van de o day không phai la thay doi hinh mat cuoi ma la ym không nhan flash player nen không hien thi dc va doi cai flash hoai. Chan ghe.

thebao.buzzlove

h_pro9x ua hum wa cai xp chi can cai flash player 10 la yahoo ok ma. Vay la không phai YM loi ma la thieu flash activeX dung ko. Vay cai windows 7 ngoai flash player phai cai them flash activeX thi YM moi ok phai không ?

.... hok nói vậy thì hok đúng lém bạn à !

có thể bản xp của bạn vừa được cài active ( hìnhcoi nhưbản 9 rùi nó tự update lên 10 ) nhưng ý mình là. nếu bạn sử dụng trình duyệt IE thì nó sẽ yêu cầu bạn cài cái flash này.

vậy thì yahoo sẽ chạy bình thường.

Chúc vui ~

girlplay_bizboz

bann11f hok nói vậy thì hok đúng lém bạn à !

có thể bản xp của bạn vừa được cài active ( hìnhcoi nhưbản 9 rùi nó tự update lên 10 ) nhưng ý mình là. nếu bạn sử dụng trình duyệt IE thì nó sẽ yêu cầu bạn cài cái flash này.

vậy thì yahoo sẽ chạy bình thường.

Chúc vui ~ Minh cai windows xp sp3 xong la cai YM va flash lien thi YM ok. Nhung windows 7 thi phai them activeX. Ban windows 7 va xp la ban goc. Vay tom lai neu cai windows 7 thi mun yahoo ok thi phaj caj flash player va activeX

---------- Bài thêm lúc 22:35 ---------- Bài trước là lúc 22:21 ----------

Ai da tung cai ym tren windows 7 vao giup voi. May bac cai ym va flash player thoi hay phai cai them activeX

h_pro9x ...

[/COLOR]Ai da tung cai ym tren windows 7 vao giup voi. May bac cai ym va flash player thoi hay phai cai them activeX hjx.

mình nói vậy mà bạn cũng chưa hiểu à. có lẻ trình độ truyền thụ của mình hạn chế quá 2 cái flash này đều là của adobe hết.

- cái Flash player nó là trình hổ trợ cho FF (nếu hok có nó FF không nghe được nhạc chơi game xem phim ...)

- Cái flash player nó là trình hổ trợ cho IE ( nếu hok có nó IE cũng hok nghe được nhạc chơi game ... ), yahoo ( hok có nó thì như bạn đó. ) -

còn nhiều trình hổ trợ khác lém bạn à. nếu nó thiếu nó yêu cầu mình cài thôi. :

Java, ....

Chúc vui !

B,S

hok tin bạn thử gỡ cái flash player ra thì yahoo vẫn chạy nhưng ff không nghe được nhạc

Tau

bann11f hjx.

mình nói vậy mà bạn cũng chưa hiểu à. có lẻ trình độ truyền thụ của mình hạn chế quá 2 cái flash này đều là của adobe hết.

- cái Flash player nó là trình hổ trợ cho FF (nếu hok có nó FF không nghe được nhạc chơi game xem phim ...)

- Cái flash player nó là trình hổ trợ cho IE ( nếu hok có nó IE cũng hok nghe được nhạc chơi game ... ), yahoo ( hok có nó thì như bạn đó. ) -

còn nhiều trình hổ trợ khác lém bạn à. nếu nó thiếu nó yêu cầu mình cài thôi. :

Java, ....

Chúc vui !

B,S

hok tin bạn thử gỡ cái flash player ra thì yahoo vẫn chạy nhưng ff không nghe được nhạc Hieu y cua ban nhung van de o day la khi xai Xp minh chi can cai Flash Player 10.1 la YM xai dc. Nhung wa windows 7 cai Flash Player thi YM van bao thieu Flash. Hieu chua. Chi khi minh cai them vao Flash ActiveX thi YM moi chiu hoat dong.

hiennhe187

h_pro9x Hieu y cua ban nhung van de o day la khi xai Xp minh chi can cai Flash Player 10.1 la YM xai dc. Nhung wa windows 7 cai Flash Player thi YM van bao thieu Flash. Hieu chua. Chi khi minh cai them vao Flash ActiveX thi YM moi chiu hoat dong. uh. mình hiểu ý bạn rùi.

mình có nói ở trên đó.

làm sao bạn biết là nó hok có flash active (? ) nó vừa được cài rùi mà bạn hok để ý đó thôi. hok tin bạn về coi trong add/ program của xp thử có cái đó hok là biết liền ý mà.

Chúc vui !

bann11f uh. mình hiểu ý bạn rùi.

mình có nói ở trên đó.

làm sao bạn biết là nó hok có flash active (? ) nó vừa được cài rùi mà bạn hok để ý đó thôi. hok tin bạn về coi trong add/ program của xp thử có cái đó hok là biết liền ý mà.

Chúc vui ! Minh cai xog windows xp sp3 la cai flash lien ma ngoai ra chua cai gi het. Ma windows xp minh la ban goc tu technet minh check md5 va sha rui. Vay tom lai minh phai down ban flash va activeX nua thi YM moi ok phai ko. May nao cug vay phai không chu không phaj do loi cua ym

tamnhintrithuc

muốn hiện mặt yahoo trên windows 7 thì nên phải cài ActiveX cách cài là cùng bộ với adobe hay cài thủ công bằng cách mở cửa sổ chat rồi paste 1 link youtube vào

ví dụ

yahoo hỗ trợ xem youtube ngay trên cửa sổ chat mà nó chạy bằng cái adobe ActiveX nếu 0 có thì 0 xem được nếu 0 có yahoo sẽ hiện lên 1 cửa sổ thông báo và hỏi bạn có cài hay không lúc này thì bạn click vào càirồi đợi nó cài thôi xong logout tắt hẳn yahoo dưới khay đồng hồ khởi động lại xem

nếu cái ActiveX thì trong Add or remove program nó có 2 cái này

edwin_nguyen

h_pro9x Minh cai xog windows xp sp3 la cai flash lien ma ngoai ra chua cai gi het. Ma windows xp minh la ban goc tu technet minh check md5 va sha rui. Vay tom lai minh phai down ban flash va activeX nua thi YM moi ok phai ko. May nao cug vay phai không chu không phaj do loi cua ym uh. đúng là như vậy đó bạn.

hình ảnh add. remove program của mình trong xp sp3 nè

luulytim4511

kunkon211 muốn hiện mặt yahoo trên windows 7 thì nên phải cài ActiveX cách cài là cùng bộ với adobe hay cài thủ công bằng cách mở cửa sổ chat rồi paste 1 link youtube vào

ví dụ

yahoo hỗ trợ xem youtube ngay trên cửa sổ chat mà nó chạy bằng cái adobe ActiveX nếu 0 có thì 0 xem được nếu 0 có yahoo sẽ hiện lên 1 cửa sổ thông báo và hỏi bạn có cài hay không lúc này thì bạn click vào càirồi đợi nó cài thôi xong logout tắt hẳn yahoo dưới khay đồng hồ khởi động lại xem

nếu cái ActiveX thì trong Add or remove program nó có 2 cái này

vay ban lam on cho minh xin link Flash Player va Plugin ActiveX goc cua Adobe nhe. Yahoo no co lien ket cho minh down nhug chi la ban Flash tu get.adobe.com/flashplayer không co kem ActiveX

---------- Bài thêm lúc 09:04 ---------- Bài trước là lúc 08:54 ----------

theo nhu em tham khao tren mang thi get.adobe.com/flashplayer thi da la tron bo flash va activeX rui ma. Vay sao em caj toj caj luj hoaj ma van bao thjeu flash bat em phaj caj them actjvex

---------- Bài thêm lúc 10:26 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

co ai gjup em voj

hieu_bop

ko ai xai yahoo tren windows 7 a. May ban down flash o dau. Mjnh down o get.adobe.com/flashplayer ma cu bao thjeu flash hoaj

Các chủ đề có liên quan khác