các bạn trẻ cho mình hỏi chút. dạo này tự dưng thấy máy kết nối internet chậm, mặc dù về nhà đang s/dụng cáp quang. có người bảo do trong máy có nhiều chương trình "âm thầm" kết nối (mình chưa xài cái gì nha, mới bật cái ff lên). mình view được như hình dưới

mình k thông thạo khoản này nên nhờ các bạn giúp, các tiến trình trên có cái nào "lạ" không? hôm trước có tắt kis ngồi game, bạn không biết cài mấy cái linh tinh vào. mình nghi bị "gì gì" đó

thanks nhiều

Jamiel

bạn bấm run gõ msconfig vào phần service và Startup tắt mấy cái ứng dụng lạ đi rồi quét virus bằng bản cập nhật mới nhất thử đi

malunmalun

cái đó em vừa kiểm tra vs tắt từ lâu rồi ạ. chỉ để 1 số cái quen thuộc startup thôi, vẫn k được mới đau

guita.nguyen

louisfantom cái đó em vừa kiểm tra vs tắt từ lâu rồi ạ. chỉ để 1 số cái quen thuộc startup thôi, vẫn k được mới đau vậy thì quét vius đi, chắc là máy bạn dính mấy em trojan hay spy rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Đề án Giải pháp để giải quyết những khó khăn đối với các Doanh nghiệp vừa và nhỏ trong nền kinh tế t Luận văn Kinh tế 0
C Soạn thảo và thoả thuận hợp đồng ngoại thương và những phát sinh và cách giải quyết Công nghệ thông tin 1
S Một số kiến nghị nhằm giải quyết những tồn tại về mặt nhận thức tư tưởng Luận văn Kinh tế 0
B Những bất cập và khó khăn trong việc giải quyết và xử lý nợ quá hạn trong hệ thống ngân hàng thương Luận văn Kinh tế 0
N Giải pháp để khắc phục những hạn chế giải quyết vấn đề về hàng hoá trên thị trường chứng khoán Luận văn Kinh tế 0
L Quản lý xây dựng - Những vấn đề đặt ra và hướng giải quyết Luận văn Kinh tế 2
M Soạn thảo và thoả thuận hợp đồng ngoại thương - Những phát sinh và cách giải quyết Luận văn Kinh tế 0
O Những khó khăn tâm lí trong hoạt động giải quyết tình huống sư phạm của sinh viên trường Cao đẳng sư Tâm lý học đại cương 0
T Phân tích nội dung, những ưu, nhược điểm và thực tiễn áp dụng một biện pháp hòa bình giải quyết các Văn hóa, Xã hội 0
C Giải quyết tranh chấp thương mại có yếu tố nước ngoài bằng trọng tài tại Việt Nam - những vấn đề lý Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác