cobevuituoi712

Catmaster 2 Sau đây là hình ảnh của các ketnooi.com/forumer sau khi chơi game..

có cần quá đáng vậy không bác, đâu đến nỗi đó, ketnooi.com/forumer lì lắm, bị lừa nhìu òy, cùng lắm là tương tự tui, hơi nổi da gà chút thôi à

c0p_c0n_0nljne

Catmaster 2 linh nữa .. hết hồn chim cú , chuẩn bị mà vẫn run cứ tưởng có em nào rồi sau mới gặp , ai dè click phát ra ngay

lan_135hp

Tưởng gì chứ mấy cái này không dọa được mình đâu ,cả giật mình còn không có nữa là

redman001vn

sontung122001 nhưng mà cái map 2 đúng là hơi khó, đường đi nhỏ quá hehe bác này dibhs chưởng nặng nhất

littlecat_a1

lêhùng Híc, kick mãi sao nó chẳng ra cái gì cả, cứ nghe bùng bùng, chẳng thấy gì cả ..... di chuyển cái dấu chấm đến đích và click... không được để chạm vào đường ống là được

Delrico

Catmaster 2

khong biet bac nao thanh cong chua nhi?

first_love_0210

trò mèo này mà cũng đòi dọa a e vnz có nhiều trò chơi đại loại như thế rồi

đầu tiên là khiên người chơi dán mắt vào màn hình rồi sau đó ........... óa khiên người ta giật mình lũy í lần sau bạn có làm trò chơi như nài thì lưu í đến con ma nhé nhìn mún hun phát

hanji_l0el0et

Con quỷ không sợ, bật loa máy tính to đùng cái nó la đùng 1 cái tim thoát ra ngoài, may là níu vào kịp @@

hanhnhinl

Nghi rồi! Tại sao không post trong mục Game mà post trong mục vui cười là nghi rồi! hjhj! không bị lừa. kaka!