lantrank_vn

Theo các ae thì 3g của thằng nào là nhanh và rẻ nhất.

Đề nghị xài trên 2 mạng hay tốt nhất là xài cả 4 thằng rồi mới bình chọn nha.

Đừng bình chọn theo cảm tính

Sorry nha, trên kia ghi sai chính tả

Hodei

Ko thể so sánh kiểu này dc. Vì phụ thuộc vào trạm phát sóng, xa gần, nhiều người dùng hay ít. Về cơ bản cả 3 mạng đều đạt tốc độ max USB kể cả loại 7.2Mbp. chắc ăn thì cứ mua USB chạy dc cả 3 mạng. chỗ mình sống mạng nào khỏe thì sài.

pupyxun

nếu sử dụng tp nhỏ như nha trang, đà lạt thì nên dùng vietel rẻ,còn tp như sg,hn thì xài VNPT cho đỡ lag

Nisien

phong_tan Theo các ae thì 3g của thằng nào là nhanh và rẻ nhất.

Đề nghị xài trên 2 mạng hay tốt nhất là xài cả 4 thằng rồi mới bình chọn nha.

Đừng bình chọn theo cảm tính

Sorry nha, trên kia ghi sai chính tả tui dùng 3g cua mobifone thi noi chung la mạnh ở một số địa điểm thui, còn lại thì dùng rất chán, nên vừa chuyển qua viettel thấy mạnh và rẻ nữa.

ngochai_tp1995

tui dùng fasconnect của MOBIFONE có bị gj đâu, chạy ầm ầm mà, các bạn xem giá cuớc trên trang web của nhà mạng xem ai rẻ hơn, chắc chắn là MOBIFONE rồi,

vote 1 cho mobifone

Anselmo

mình đang tính mua 1 usb 3g mà đang băng khoăn không bít nên mua loại xài cho cả 3 mạng không hay là chỉ nên mua usb của viettel thôi. mình thấy bay giờ usb của viettel loại 3,6 Mb có giá 580k, lại được khuyến mãi 500k trong 5 tháng nữa. Còn mình không biết loại xài được cả 3 mạng bây giờ là giá bao nhiêu. ai rành vụ này tư vấn giúp nha

nibduong

phieudu472 tui dùng fasconnect của MOBIFONE có bị gj đâu, chạy ầm ầm mà, các bạn xem giá cuớc trên trang web của nhà mạng xem ai rẻ hơn, chắc chắn là MOBIFONE rồi,

vote 1 cho mobifone Rẻ nhất hiện giờ là evntelecom đó bác. không phải mobi hay viettel j hết

kAjzU_bEe

đã sử dụng thử cả 3 mạng và thấy viettel là ok nhất, ở đâu cũng có sóng, tốc độ cũng ok

Thoraldtun

nguyentranhjep Cái này còn tùy vào nơi bạn đang sống nữa chứ. Rẻ nhưng mà lag thì bó tay

vote Viettel viettel phù hợp cho tất cả giới

Các chủ đề có liên quan khác