nhocsieuway24

FILE ISO VỀ BURN RA ĐĨA VÀ BOOT câu nói tuy ngắn nhưng mình hem biết gì..hehe

nó nghĩa là như thế nào hả các bạn.. mong các bạn chỉ cho mình biêt.

thanks các bạn rất nhiều

Mr_Vovi

duyduong.tb câu nói tuy ngắn nhưng mình hem biết gì..hehe

nó nghĩa là như thế nào hả các bạn.. mong các bạn chỉ cho mình biêt.

thanks các bạn rất nhiều có nghĩa là file mà bạn down về có đuôi là iso. đây chính là file ảnh của đĩa. bây giờ bạn chỉ cần cho nddiax trắng vào ổ ghi và ghi ra thui. sau khi ghi xong thì bạn vào boot để tiếp tục thui

Yai_blog

boot là chỉnh bios cho khởi động từ đĩa nào mình muốn cụ thể là cái đĩa chứa file ISO, mà cần gì ghi ra đĩa, để trong ổ cứng dc rồi

vnmandrake

kh2989 boot là chỉnh bios cho khởi động từ đĩa nào mình muốn cụ thể là cái đĩa chứa file ISO, mà cần gì ghi ra đĩa, để trong ổ cứng dc rồi mình vừa tạo được 1 ổ đĩa ảo... thì bây giờ phải làm những gì. BURN RA ĐĨA và BOOT nghĩa là phải làm những j vậy

mình vừa tạo được 1 ổ đĩa ảo... thì bây giờ phải làm những gì. BURN RA ĐĨA và BOOT nghĩa là phải làm những j vậ

Ổ ảo thì dùng để mount file ảnh đĩa quang - Có cần thiết cho yêu cầu của bạn là Burn không @@ ?

Burn = Ghi đĩa

Boot = Khởi động

- Có khi nào yêu cầu của bạn là ghi ra đĩa r cái đĩa bạn ghi là đĩa BOot không...

Bartlet

Stone Banana Ổ ảo thì dùng để mount file ảnh đĩa quang - Có cần thiết cho yêu cầu của bạn là Burn không @@ ?

Burn = Ghi đĩa

Boot = Khởi động

- Có khi nào yêu cầu của bạn là ghi ra đĩa r cái đĩa bạn ghi là đĩa BOot không... bạn nỳ nói trùi tượng quá... mình hem hiểu

jelly_vn2001

bạn nỳ nói trùi tượng quá... mình hem hiểu

ý bạn ấy là bạn muốn ghi đĩa để boot thì không cần ổ ảo nữa, còn nếu có ổ ảo thì chỉ cần mount ra và boot thôi chứ không cần ghi ra đĩa.

Các chủ đề có liên quan khác