ngocloan_sweet

Cách Sử dụng cookies

download Editor cookies

các bạn qua đây add Cookie Editor cài nó lên và reset lại Firefox.

các bạn đăng kí 1 tài khoản free trên MU hay HF thì mới dùng dc cookies.login thành công thì :

Sau đó vào Tools-----> Cookies editor và phần cookie chọn edit sau đó thì copy , paste vào ô user với Mu và auth với HF. Save lại rùi F5 refres là có acc premium.

Mọi người add IDM down nhá.

Link trên không được vô google.com hộ nhé

Cookie đây

69e360fc834d0479dfc714d758f4816f2037f86eb077d64684 46804bf22bcd48

c0nvitc0i

Acc này của bạn xvienphuongx nha tất cả người, mình chỉ lấy cookies giùm thôi Cách add thì các bạn chắc biết hết rồi nhỉ, ai không biết cứ nói mình sẽ chỉ lại.

Premium 14-01-2011

Mọi người ủng hộ nha ^^

lynkxu_luvmubra

Hehe, chắc các bạn cũng bít chíp rùi nhỉ, bi giờ chíp làm lính cho bác vienphuong, cũng là để test xem acc xịn share cookie có sống được lâu không

Cách làm chắc các bạn vừa bít cả rùi, mình share theo file cookie nhé, ai mún add lun vào IE và Firefox cho nhanh cũng được, không thì mở ra thay property "auth" trong cookie editer bằng cái trong file cũng được nhé

Cái đầu vừa ra đi!!!

mà nhớ wa bấm thanks cho bác xvienphuongx nữa!

-----------------------------------------------------------------------
HÀNG MỚI VỀ TRƯA NGÀY 24/11 ĐÂY, TRANH THỦ NGHỈ TRƯA UP CHO ANH EM

1 NÈ:

2 NÈ:

HẾT NỢ

Hôm nay vừa kiểm tra, acc còn sống nhăn

Đây là cookie acc Hotfile mình share cho những ai cần download trên này, từ từ down đừng chen lấn kẻo té

Còn chuyện Import cookie vào chắc mấy bạn vừa biết qua những topic trước rồi chứ hỉ

Trước tiên Thank bác xvienphuongx,sau đó thanks để còn có hứng share típ nha mấy bồ

Video chỉ dẫn import cookie của bann11f :

duykaka54

hướng dẫn lại cách Import cookie đi bạn.mình chưa biết làm thế nào.thank pro

Stanwick

Hôm nay nhận acc hotfile của bác xvienphuongx, mình share cho các bạn theo dạng cookie vì dạng này khá khỏe . Nếu như công chuyện thuận lợi mình sẽ thường xuyên update acc cho các bạn, các bạn nhớ ủng hộ cho mình, cho bác xvienphuongx tốt bụng nha!

Cách sài thì các bạn biết rồi! đơn giản import bằng IE trước rồi import qua fire-fox như vậy thì chúng ta được 2 trình duyệt luôn, để acc sống lâu thì các bạn không nên truy cập vào web nha, download tẹt ga thôi các bạn!

- Acc hotfile 24-11: Code: - Hiện tại rất nhiều acc đang share, mình vẫn đang còn acc của bác xvienphuongx acc rất tốt. Acc này mình share vẫn sống nên mình sẽ lùi thời (gian) gian share acc lại. Khi nào acc die mình sẽ up lên anh em sài ngay, anh em vào thanks ủng hộ nha! Rất Thank bác xvienphuongx vừa gủi acc!

bin8291792

nói đi nói lại phải Thank bác vienphuong :-X nhờ bác anh em có acc sài đấy

Thank tinh thần chia sẽ của bác nha,

nnbalinh

acc hết hạn sau 28-1-2011, mời các bạn down về
Code: http://www.mediafire.com/?dn2okkmaz4z9tle ---> acc die rồi nhé

Number1_007

Đã share thêm cho bempro98,ochip,gakonchipchip,duocvang999,hanhtinhx anh_134,nhokteen mỗi người 2 account để tránh trường hợp hết traffic thì get cookie tiếp cho tất cả người, các bạn check Phần mềm nha

Các chủ đề có liên quan khác