Corbett

Sao hôm nay đâu phải cuối tuần đâu mà không tài nào down được ở Megaupload nhỉ, nó cứ chuyển sang free là sao ta, hay là megaupload nó ban ip VN mình rùi, có bạn nào down được ko?

chym.chick

kiểm tra rùi.ko thấy cái biểu tợng xuất hiện nữa..........

jờ đành đi get link thui........

ôm cả đóng link mega mà chết đứng..........

nghe phong phanh happy hour chuyển giờ từ 9h đến 11h sáng đấy các bạn. nếu không phải thì xin tha cho mình nhé

Hôm qua thì còn nhưng hôm nay thì hết rồi bạn . Tình hình không biết là hết vĩnh viễn hay chỉ tạm thời (gian) . Mong sau chỉ là tạm thời (gian) hay đối sang giờ khác

zenki282

mega vừa update hệ thống web và vừa bỏ happy hour rồi. để nữa thì acc bán cho ma à

sweet_candy_108

Hiện giờ là 4:30 chiều ngày 02/12 vẫn không down được happy hour, quả này vỡ mộng down film trên megaupload rùi

coheocon_lovely

Từ 2 hôm nay tui để ý không thấy còn Happy Hour nữa , tất cả hôm từ 16h-->18h là có thế mà 2 hôm nay rồi chả thấy đâu . Nhưng bù lại 2 hôm nay down megaupload không phải nhập capcha nhưng vẫn phải đợi 20s đối với acc free , tốc độ thì như premium lun , chả bít sao nữa , hay là anh Megaupload thay đổi tính nết rồi . Cứ như thế này thì sướng khỏi nên phải đợi giờ vàng mà down vẫn ngon

Minh cũng thấy vậy...Tuy không còn giờ vàng nhưng sáng giờ vẫn down load trang mega 200kb/s acc free nha. minh sử dụng proxy nen len dc 300kb/s... ( vừa cài megakey ) khong biết cài này có liên quan gì không nữa nhưng cứ thế mà down thoai..hoho

jenny.baovan

Sáng nay vẫn download bình thường mà, tốc độ vẫn như premium, sáng này mới get được 1 đống JAV về

Các chủ đề có liên quan khác