want_you

Chắc các bạn ai cũng vừa biết tới AShampoo với rất nhiều loại phần mềm khác nhau.

Trong đợt giáng sinh, năm mới này, AS vừa tặng quà với 5 phần mềm( không biết có phải hàng ế không ) nhưng quan trọng là total free, tức 100% chùa.

Hôm qua mình mở hòm mail ra thấy mail của AS, lại 100% free, hôm nay rỗi post bài cho ai chư biết và muốn sử dụng bộ này.

Link đây:

đây nữa:

các bạn tự tìm hiểu thêm nhá!!!

binhcong_bc

các bạn vẫn làm thao tác là install, sau đó đang kí rồi vào mail lấy liscene code, free!!

bui_bay012

tui chỉ xài phần mềm ghi đĩa từ ashampoo

còn phần mềm gì hay nữa hog vậy !!!

yeurauxanh

Sáng sớm nay nhận được mail thông báo của Ashampoo nên tranh thủ down cả 5 soft đó về, từ từ cài để vọc.

Chủ yếu mình dùng Ashampoo Burning Studio thôi.

5 soft này thuộc phiên bản cũ nên sau khi cài đừng update nhé, nếu update sẽ trở thành Trial đó.

muaxuan0508

dù sao cũng thank chu pic

Nhưng xin các bạn chú ý cho rằng trang này nó sẽ liên tục mục kích gửi tin quảng cáo trên email của bạn đó.Không có gì là cho không đâu!

moitinhlx

trước có 1 lần đăng ký ashampoo mà sau đấy nó gửi mail quảng cáo suốt thôi vừa cho vào mục spam rồi mà thi thoảng vẫn thấy khó chịu, làm sao để ngăn không cho nó gửi thư đến nữa đây

Cái hãng Ashampoo là 1 cái hãng mình thấy ngứa mắt nhất!

phần mềm thì chằng chịt phiên bản,có những cái chẳng khác gì nhau nhưng cũng chia ra những phiên bản khác nhau,chẳng hạn,ashampoo burning studio 2010 và ashampoo burning studio 10,mình chả hiểu nó ra lắm bản thế để làm cái C gì nữa!

Các chủ đề có liên quan khác