ai giúp mình với,mình cần tìm drive cho win7.tối lơlows ngớ cài lại windows thì không cài drive từ đĩa ra được nữa.mình không hiểu tại sao?đã thử update từ manage rồi nhưng không được.hic,các bro giúp mình nhé.

indaica_2007

Win 7 tự nhận drive mà bạn

Bạn cũng thử bỏ đĩa driver vào và làm như hình rồi chạy xem sao.

Nếu không dc thì bạn xem lại main của bạn là main gì rồi lên trang chủ nó mà down về

vtb_thuan

hunghung89 ai giúp mình với,mình cần tìm drive cho win7.tối lơlows ngớ cài lại windows thì không cài drive từ đĩa ra được nữa.mình không hiểu tại sao?đã thử update từ manage rồi nhưng không được.hic,các bro giúp mình nhé. Nếu đĩa không autoplay thì vào ổ CD mà kích vào setup .

Không có thì cứ lên trang chủ của Main mà down về , những main cũ cũ thì có vài cái không ổn , phải vào trang chủ down cái mới ( cho nhanh )

mr_Ro

Bạn cài cái này thử xem,trường hợp cài win7 không tự nhận Driver âm thanh mình củng vừa gập.

be_b0nb0n

đã giải quyết được rồi.hichic,nhưng giờ nó chỉ nghe được ở hecphone chứ loa thì vẫn tịt >.<.

cái main nhà mình 3 cổng,1 cổng cắm loa,2 cổng cắm hec với mic,giờ chỉ có mỗi cái hec chạy.

saobang

Dear cả nhà

mình cũng bị y chang từ khi tu XP SP2 chuyển qua xài windows 7, lúc đầu cổng cắm loa phía sau nghe được, cổng headfone không được, cài driver tới lui thì cổng headfone được, cổng loa câm,

bực mình quá trời, anh chị nào có cách chỉ mình với

thanks

ủa,2 tháng trước mình cài w7 cho con PC ở nhà,cũng k có card âm thanh,sau đó mình lên 4rum tìm và có ng chỉ cho dùng phần mềm driver easy mình ngồi mò 30p xong cái driver được liền.jack cắm trước hay sau CPU đều nge được,bạn thử dùng sem

Taji

Win 7 nhận driver mà nhưng nếu main bạn là main đời cũ thì có thể xảy ra một số lỗi đó. Bạn tìm hiểu xem tên main của bạn là gì rồi lên mạng tìm driver cho main đó là được đó

Các chủ đề có liên quan khác