tungonline24gio

Không hiểu sao từ khi cài lai windows mình cài winrar ma không mở được các ebook . vào nó toàn báo lỗi.( Windows cannot access the specified device, path, or file. Youmay not have the appropriate permissions to access the item )

Mình vừa tải bản mới về cài cũng không được. ai giup mình với Thank

kAjzU_bEe

Có thể do lỗi bạn à, có khi trương trình diệt virus vừa liệt kê chương trình của bạn vào danh sách theo dõi nên bị thế. Trước đây K-Lite Codec của mình bị KIS đưa vào danh sách và mỗi lần bật lên đều dính lỗi như bạn đấy.

HAKUNA_MATATA

batez_boy Không hiểu sao từ khi cài lai windows mình cài winrar ma không mở được các ebook . vào nó toàn báo lỗi.( Windows cannot access the specified device, path, or file. Youmay not have the appropriate permissions to access the item )

Mình vừa tải bản mới về cài cũng không được. ai giup mình với Thank Winrar sao mở dc ebook hả bạn!

hathuhuong88

chắc ebook dc nén bằng winrar, mở ebook bằng winrar thì báo lỗi khác "the archive is either in unknown or damaged"

mi158

batez_boy Không hiểu sao từ khi cài lai windows mình cài winrar ma không mở được các ebook . vào nó toàn báo lỗi.( Windows cannot access the specified device, path, or file. Youmay not have the appropriate permissions to access the item )

Mình vừa tải bản mới về cài cũng không được. ai giup mình với Thank Nếu trong windows cách dạng ebook thường là prc,pdf,chm,djvu,rit cái này có từng phần mềm riêng để đọc.

Winrar chỉ dùng để đọc và nén các file tệp tin thôi.Dạng thường gặp là rar zip 7z...

red_eye~_~ Có thể do lỗi bạn à, có khi trương trình diệt virus vừa liệt kê chương trình của bạn vào danh sách theo dõi nên bị thế. Trước đây K-Lite Codec của mình bị KIS đưa vào danh sách và mỗi lần bật lên đều dính lỗi như bạn đấy. Thank ban nhé rìu vàng có khác pro thật.

Các chủ đề có liên quan khác