Darryl

Giới thiệu với các bạn website up ảnh của Việt Nam :

UpAnh.com giờ đây vừa hỗ trợ chức năng Multi Upload . Điều này có nghĩa là bạn sẽ không nên phải chọn từng tấm từng tấm một như trước nữa , mà tất cả sẽ được thực hiện chỉ bằng 1 cú Click chuột . Để hiểu rõ hơn thế nào được gọi là Multi Upload , các bạn xem chỉ dẫn dưới đây nhé

Trước hết vào thử , bạn sẽ thấy cấu trúc vừa được thu gọn đi rất nhiều

Đế tiến hành chuyện Up ảnh , làm theo các bước sau :

Bước 1 : Nhấn vào Chọn Ảnh nhé

Bước 2 : Chọn tất cả những ảnh bạn muốn Up lên , chú ý là bạn có thể chọn cùng lúc cả chục File luôn nhé . Chọn xong thì nhấn Open

Bước 3 : Danh sách các File bạn chọn sẽ hiện ra và kéo xuống phía dưới bạn sẽ thấy nút Upload , nếu bạn muốn chọn thêm ảnh thì nhấn vào nút Chọn ảnh , không thì nhấn vào nút Upload nhé

Bước 4 : Chờ 1 tí cho chuyện Up ảnh được tiến hành , sau đó Link hình sẽ hiện ra với 3 định dạng là Link trực tiếp , Link dành cho Forum và Link dành cho Blog

Kéo xuống phía dưới bạn sẽ thấy 3 khung hiển thị tất cả Link hình trực tiếp , tất cả Link hình dành cho forum và tất cả Link hình dành cho Blog , bạn chỉ chuyện Copy cả một cụm đó và paste vào khung viết bài thay vì phải Copy từng Link như trước

Mọi người vào Test thử và cho nhận xét nhé

katty2012000

Hì, dù sao cũng là quảng cáo.

Nhưng công nhận trang này rất tiện lợi, chẳng cần đăng kí, giao diện tiếng Việt.

penu_iuanh

Uh, hay đấy thanks bạn. Lúc trước up hình để post bài, mỗi lần được có 1 tấm, bây h thì khỏe rùi

khoai_heo

Mr_snb Hì, dù sao cũng là quảng cáo.

Nhưng công nhận trang này rất tiện lợi, chẳng cần đăng kí, giao diện tiếng Việt.
Thank bạn vừa nhận xét quá đúng nè

dinh kien Uh, hay đấy thanks bạn. Lúc trước up hình để post bài, mỗi lần được có 1 tấm, bây h thì khỏe rùi Avatar của bạn này nhìn Hot ghê ta ơi

12_43

Vừa thay giao diện mới cho UpAnh.com , tất cả người nhận xét dùm mình cái nào

Anynnawg

vẫn là hay nhất

mình vẫn thường dùng cái này

haru_moon

Up lên buổi sáng 1 cái nè

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Up lên buổi sáng 1 cái nè bà con

Bà con dùng thử đi nhe

Forbes

Hiện Upanh.com đang muốn trao đổi Logo với các webmaster , ai co nhu cầu thì Email mình nhé : [email protected]

Còn các webmaster nào muốn tích hợp UpAnh vô khung soạn thảo luôn để tiện cho Member viết bài thì đọc bài này nhe :

hay chèn Iframe ngay khung soạn thảo thì vào Link này :

Thân ^^

shmily_168

sax . post luôn trong 4 room để anh em xem luôn chứ .

vào như thế anh em k biết lại tg? có virut ai dám ấn vào trag đó xem

Các chủ đề có liên quan khác