svishop

chẳng là em mới làm ra (tạo) ra được bộ ghost đa cấu hình tự nhận driver nhưng em không biết làm cách nào để bổ sung vào bộ driver có sẵng cho đầy đủ được (vì khi nhận thì máy e nhận không đủ driver) có bác nào biết chi em cách bổ sung bộ driver vào thêm không Thank mấy bác trước nghe...!!!(nếu có giáo án chỉ dẫn đầy đủ cho em xin với)

==> hình nơi cần thêm vào đây bác...

black_white29

Quote:

Được gửi bởi hoangnhan90

chẳng là em mới làm ra (tạo) ra được bộ ghost đa cấu hình tự nhận driver nhưng em không biết làm cách nào để bổ sung vào bộ driver có sẵng cho đầy đủ được (vì khi nhận thì máy e nhận không đủ driver) có bác nào biết chi em cách bổ sung bộ driver vào thêm không Thank mấy bác trước nghe...!!!(nếu có giáo án chỉ dẫn đầy đủ cho em xin với)

==> hình nơi cần thêm vào đây bác...

he he, làm được bộ Ghost tự nhận đa cấu hình rồi, thì bác tìm thêm driver rồi làm lại thôi

Andrew

cập nhật tất cả các driver cần thiết sau đó làm ra (tạo) lại bản khác là xong. chúc thành công

honghoa2033

nhưng tui có 1 thắc mắt nữa là làm cách nào để thêm vào chứ... không lẽ chỉ cần copy driver thêm vào thư mục chứa bộ driver sao !!!(hay co cách khác pro nào chỉ mình với)

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác