giaiky2007

Mình có 1 file pdf chỉ đọc được trên 1 máy tính (mang sang các máy tính khác không đọc được)và bị hạn chế số lần in (2 lần). Hôm nọ không may máy in bị trục trặc, h chỉ đọc được mà không in được. Đã thử rất nhiều phần mêm bẻ khóa pdf mà không được, không biết có bro nào có phần mềm nào hay không giới thiệu giúp mình mở khóa in file này. Rất cảm ơn

forme_makelove

Quote:

Được gửi bởi alexanhem9

Mình có 1 file pdf chỉ đọc được trên 1 máy tính (mang sang các máy tính khác không đọc được)và bị hạn chế số lần in (2 lần). Hôm nọ không may máy in bị trục trặc, h chỉ đọc được mà không in được. Đã thử rất nhiều phần mêm bẻ khóa pdf mà không được, không biết có bro nào có phần mềm nào hay không giới thiệu giúp mình mở khóa in file này. Rất cảm ơn

Tìm thằng PDF Toolkit mà xử lý nó. Gu gồ đê.

saina9x

người làm ra (tạo) ra cái file này thế nào mà gê ghớm vậy nhỉ???

biết cách làm ra (tạo) ra hẳn chắc sẽ biết cách phá nó

Quote:

Được gửi bởi star215

người làm ra (tạo) ra cái file này thế nào mà gê ghớm vậy nhỉ???

biết cách làm ra (tạo) ra hẳn chắc sẽ biết cách phá nó

Bạn biết được bao nhiêu cách mã hoá và phá mã hoá file nhỉ ?

Muốn làm ra (tạo) ra file PDF với các chức năng chống copy, chống in người ta làm luôn trong phần mềm làm ra (tạo) ra file PDF đó, trong chương trình Acrobat professional, khi lưu file bạn có thể chọn các option về bảo mật (an ninh) như trên, thậm chí add thêm các dòng watermark nữa. Và nếu tui đặt password vừa có cả chữ thường, chữ hoa, chữ số và ký tự đặc biệt, password của tui dài chừng 10 ký tự, chấp bạn phá đó.

Các chủ đề có liên quan khác