Mình mới mua cái Dcom 3G của thằng Viettel. Tốc độ 3.6MB, gói cước PC100. Hí hửng hí hửng thì tụt hứng luôn. Về dùng thì nó chậm như rùa bò vậy, thế mà khi mua cửa hàng cam kết ghê lắm. Đem lên cửa hàng khắc phục rùi nhưng vẫn vậy thôi.Bùn!!!

Mình gửi mấy :cái ảnh mình chụp các cậu cho nhận xét nha.:

C:\Users\NH_pRo\Desktop\da sua.jpg

zik_xauxi

Bó tay ông này up ảnh lên mà cũng không biết thì nói chi mà sữ dụng D-com3G Viettel bó tay nên khuyên ông chân thành nên mua loại 7.2mb đi tui sài 3G Viettel toàn dowlord được 500kB đó Viettel vô đối có điều chán nhất là không Unlock được Hj hj loại MF190s đó

Lisabet

chả biết làm sao chứ em dùng loại 7.2 download ở sever vietnam thì tốc độ đạt 900kb/s c còn down ở mediafire thì cũng dc 600kb/s có điều khi lướt web chậm do độ trễ khá lớn

vn.alex

Trích nguyenhung1810 View Post Mình mới mua cái Dcom 3G của thằng Viettel. Tốc độ 3.6MB, gói cước PC100. Hí hửng hí hửng thì tụt hứng luôn. Về dùng thì nó chậm như rùa bò vậy, thế mà khi mua cửa hàng cam kết ghê lắm. Đem lên cửa hàng khắc phục rùi nhưng vẫn vậy thôi.Bùn!!!

C:\Users\NH_pRo\Desktop\da sua.jpg hì hì, ai bảo mua loại 3.6 thì rùa là phải nhá,bù trước đổi 7.2 nha

131_47

Trích nguyenhung1810 View Post Mình mới mua cái Dcom 3G của thằng Viettel. Tốc độ 3.6MB, gói cước PC100. Hí hửng hí hửng thì tụt hứng luôn. Về dùng thì nó chậm như rùa bò vậy, thế mà khi mua cửa hàng cam kết ghê lắm. Đem lên cửa hàng khắc phục rùi nhưng vẫn vậy thôi.Bùn!!!

C:\Users\NH_pRo\Desktop\da sua.jpg Bạn nói có vể hơi quá, cho mình số dcom của bạn ?

Các chủ đề có liên quan khác