Phiên bản mới của RapidShare nếu không đăng ký sẽ không hiện file cần down về, mình vừa đăng ký nhưng nó lại không nhớ ID với pass nên mỗi lần down 1 file lại phải đăng nhập lại rất mệt

Nhưng sau khi bấm Slow Download và đợi cho hết thời (gian) gian đếm ngược nó hiện ra Download now! mình bấm vào đó thì file down về không hiện dung lượng để có thể down về

Mình vừa thử nhiều lần trong nhiều ngày nhưng kết quả vẫn không hiện dung lượng file cần down về. các bạn giúp mình với

lequy_1996

Vẫn bình thường mà, có thể chỗ bạn nhiều người dùng 1 IP và có người thường down free -> luôn bị limited khi down trên RS

Kết quả khi mình không đăng nhập (cả acc thường lẫn acc pro)

glass_moon

Mình vẫn thương gặp trương hợp đó Có dung lượng file ở đó Nhưng toàn báo là không có kết nối máy chủ

MÌnh dùng duy nhất 1 địa chỉ IP

Trích mockingbirdreal View Post Vẫn bình thường mà, có thể chỗ bạn nhiều người dùng 1 IP và có người thường down free -> luôn bị limited khi down trên RS

Kết quả khi mình không đăng nhập (cả acc thường lẫn acc pro)

Mình xài mạng VNPT, máy 1 mình mình dùng, xài trình duyệt FireFox (thử đổi qua IE cũng không được) và lâu lắm rồi mình có down bên RS đâu. Mình chỉ thỉnh thoảng down bên Mediafire thôi, mấy ngày rồi mỉnh thử cả các file khác trên RS cũng đều bị như vậy cả không biết bị gì ta

ryl_vampir3

Mình đang ở China down clip tư liệu mà không được cũng như trường hợp của tuandung.Không biết có ai có cao kiến gì không?

nguyen_thu1611

Trích tuandung2811 View Post Phiên bản mới của RapidShare nếu không đăng ký sẽ không hiện file cần down về, mình vừa đăng ký nhưng nó lại không nhớ ID với pass nên mỗi lần down 1 file lại phải đăng nhập lại rất mệt

Nhưng sau khi bấm Slow Download và đợi cho hết thời (gian) gian đếm ngược nó hiện ra Download now! mình bấm vào đó thì file down về không hiện dung lượng để có thể down về

Mình vừa thử nhiều lần trong nhiều ngày nhưng kết quả vẫn không hiện dung lượng file cần down về. các bạn giúp mình với Cái này đơn giản như đang giỡn thôi,trò trẻ con ấy mà.Bật idm lên: OPTION~~>FILE TYPES thêm cái đuôi file cần down vào là ok ngay,ví dụ đuôi .zip thì thêm zip vào rồi ok.Cái này lần trước thằng cháu mình cũng bị thêm vào cái down ngon luôn.Mình thử rồi đảm bảo thành công 101%

Tyce

Cái này đơn giản như đang giỡn thôi,trò trẻ con ấy mà.Bật idm lên: OPTION~~>FILE TYPES thêm cái đuôi file cần down vào là ok ngay,ví dụ đuôi .zip thì thêm zip vào rồi ok.Cái này lần trước thằng cháu mình cũng bị thêm vào cái down ngon luôn.Mình thử rồi đảm bảo thành công 101%

Mình cũng làm như bạn mà cũng không được... thời (gian) gian trước còn hiện IDM lên giờ còn không hiện IDM lên nữa cơ ... mình xài cả FlasgGot cũng vậy... các bạn giúp mình với ...

Các chủ đề có liên quan khác