ginani_gia

mỗi khi khởi động lại máy em bị mất hết câu lệnh trong run làm thế nào để lấy lại

vậy các bạn em gà quá mong các bạn chỉ giáo

Ý bạn là thế nào ? Bấm Start không thấy nút Run hay mở Run ra mà không thấy lệnh nào hết ?

Nếu là cái 1 thì Klik phải vào cái Start chọn Properties -> Start menu -> Customize rồi tìm đến cái Run command , dấu chọn . ỌK

Còn cái 2 thì có thể do bạn vừa dọn rác trc khi tắt máy nên nó không lưu lại các thứ bạn vừa gõ vào Run nữa . Xóa rồi mà lấy lại thì đừng có mơ .

ti_love_2202

Trích kiolgo View Post Ý bạn là thế nào ? Bấm Start không thấy nút Run hay mở Run ra mà không thấy lệnh nào hết ?

Nếu là cái 1 thì Klik phải vào cái Start chọn Properties -> Start menu -> Customize rồi tìm đến cái Run command , dấu chọn . ỌK

Còn cái 2 thì có thể do bạn vừa dọn rác trc khi tắt máy nên nó không lưu lại các thứ bạn vừa gõ vào Run nữa . Xóa rồi mà lấy lại thì đừng có mơ . tức là vẫn gõ được lệnh run nhưng mà cứ khi khởi động lại thì mất tất bạn à

mình hok dọn rác trước chả hiểu chỉnh ở đâu nữa ai giúp mình với

Trích cubiii View Post tức là vẫn gõ được lệnh run nhưng mà cứ khi khởi động lại thì mất tất bạn à

mình hok dọn rác trước chả hiểu chỉnh ở đâu nữa ai giúp mình với

Bác hok dọn rác nhưng cho em hỏi bác có sử dụng Cclean hay Tune up hay Systems clear ... gì hok ?

Nếu bác dùng 1 cái nào đó thì bác có thể config cho nó mà khi clean nó hok bị mất đâu bác ạ !

Chúc vui !

Các chủ đề có liên quan khác